சினிமா ஹீரோயின்களையே மிஞ்சும் அளவிற்கு அழகாக இருக்கும் பிரபல முன்னணி நடிகர் சிவாவின் மனைவி..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? இதோ நீங்களே பாருங்க ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

சினிமா ஹீரோயின்களையே மிஞ்சும் அளவிற்கு அழகாக இருக்கும் பிரபல முன்னணி நடிகர் சிவாவின் மனைவி..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? இதோ நீங்களே பாருங்க ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

சிவா ஒரு இந்திய தமிழ் நடிகர், நகைச்சுவை நடிகர், ரேடியோ ஜாக்கி மற்றும் உரையாடல் எழுத்தாளர் ஆவார். அவர் பல தமிழ் மொழித் திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார் மற்றும் அவரது ரசிகர்கள் மத்தியில் அகில உலக சூப்பர் ஸ்டார் (முழு உலக சூப்பர் ஸ்டார்) என்று அறியப்படுகிறார். அவரது நடிப்பு வாழ்க்கைக்கு முன்பு, சிவா ரேடியோ மிர்ச்சியில் ரேடியோ ஜாக்கியாக பணியாற்றினார். முக்கியமாக நகைச்சுவைத் திரைப்படங்களில் நடித்த அவர், வெங்கட் பிரபு இயக்கிய சென்னை 600028 மற்றும் சரோஜா ஆகிய படங்களில் நடித்ததைத் தொடர்ந்து, தமிழ்ப் படத்திலும் நடித்ததைத் தொடர்ந்து புகழ் பெற்றார்.  ரேடியோ மிர்ச்சியில் அவர் பணியாற்றிய காலம் அவருக்கு “மிர்ச்சி சிவா” என்ற புனைப்பெயரைப் பெற்றுத் தந்தது. 

2018 இல், கலகலப்பு 2, அந்த படத்தின் இரண்டாம் பாகமான கலகலப்பு, அதே சுந்தர் சி இயக்கத்தில் வெளியிடப்பட்டது. எட்டு வருட இடைவெளிக்குப் பிறகு, C. S. அமுதனின் தமிழ்ப் படம் 2 அதிக எதிர்பார்ப்புகளுக்கு மத்தியில் வெளியாகியுள்ளது. அவர் பார்வையாளர்களிடமிருந்து நல்ல விமர்சனங்களைப் பெற்றுள்ளார். திரைப்படம் யூகிக்கக்கூடிய கதையைக் கொண்டிருந்தாலும், நகைச்சுவைப் பகுதி பார்வையாளர்களின் மனதைத் தாக்கியது.  அவரது குரல்வழி வண்டி மற்றும் சார்லி சாப்ளின் 2 போன்ற படங்களிலும் தோன்றியுள்ளது. அவரது முதல் வெளியீடான தில்லு முல்லு, 1981 ஆம் ஆண்டு ரஜினிகாந்த் நடித்த படத்தின் ரீமேக், இஷா தல்வார் மற்றும் பிரகாஷ் ராஜ் ஆகியோருடன் அவர் நடித்தார்.

மேலும் வணிக ரீதியாகவும் சிறப்பாக செயல்பட்டார். “சிவா முழுப் படத்தையும் தனது தோளில் எடுத்துக்கொண்டு சிறந்ததைக் கொடுத்துள்ளார். அவரது நகைச்சுவையான டைமிங் கச்சிதமாக உள்ளது மற்றும் ஒரு வரி நகைச்சுவையாக இருக்கிறது” என்று குறிப்பிட்டு நடிகரின் நேர்மறையான சித்தரிப்பை வென்றார். அவர் டப்பிங் கலைஞராக நடித்த சொன்னா புரியாது அந்த ஆண்டின் இரண்டாவது வெளியீடும் நல்ல விமர்சனங்களைப் பெற்றது. ஷிவா தனது நீண்டகால காதலியும் முன்னாள் தேசிய அளவிலான பேட்மிண்டன் வீராங்கனையுமான பிரியாவை 15 நவம்பர் 2012 அன்று மணந்தார். அவர்களுக்கு ஒரு மகன் உள்ளார். இதோ அவரது மனைவியின் புகைப்படம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *