த்ரிஷாவின் முன்னாள் காதலருடன் தற்போது டேட்டிங் செய்யும் பிரபல முன்னணி நடிகை..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? வெளியான புகைப்படத்தைப் பார்த்து அ தி ர் ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

த்ரிஷா கிருஷ்ணன் தொழில்ரீதியாக த்ரிஷா என்று அழைக்கப்படுகிறார், இவர் ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு படங்களில் பணியாற்றுகிறார். 1999 ஆம் ஆண்டு மிஸ் சென்னை போட்டியில் வென்ற பிறகு அவர் முக்கியத்துவம் பெற்றார், இது திரைப்படத் துறையில் அவரது நுழைவைக் குறித்தது. தமிழ் காதல் நாடகமான ஜோடி படத்தில் துணை வேடத்தில் அறிமுகமான பிறகு, 2002 ஆம் ஆண்டு வெளியான மௌனம் பேசியதே திரைப்படத்தில் த்ரிஷா தனது முதல் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். அவர் தமிழ் சினிமாவில் சாமி, கில்லி மற்றும் ஆறு போன்ற வணிக ரீதியாக வெற்றி பெற்ற மசாலா படங்களில் நடித்து புகழ் பெற்றார்.

அவரது நடிப்பில் நகைச்சுவை நாடகம் அபியும் நானும், காதல் நாடகம் விண்ணைத்தாண்டி வருவாயா (2010), கொடி மற்றும் ’96 இல் அவரது நடிப்பு முறையே சிறந்த நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விமர்சகர்கள் விருதை – தமிழ் ஆகியவற்றைப் பெற்றுத் தந்தது. 2013 இல் தமிழில் வெளியா விஷால் நடித்த சமர், மற்றும் ஜீவா நடித்த நகைச்சுவை நாடகம் என்றென்றும் புன்னகை படத்தில் நடித்தார். 2015 ஆம் ஆண்டு வெளியான அஜித் குமாரின் நடித்த என்னை அறிந்தால், கமல்ஹாசனின் தூங்காவனம் மற்றும் தமிழில் ஜெயம் ரவியின் பூலோஹம் ஆகிய படங்களில் இவர் நடித்தார்.

அரண்மனை 2 என்ற திகில் படத்திலும் நடித்தார். அவர் அடுத்ததாக மணிரத்னத்தின் 2022 திரைப்படமான பொன்னியின் செல்வன் 1 மற்றும் 2ம் பாகத்திலும், சோழ இளவரசி, குந்தவை வேடத்தில் நடித்தார். இது அவரது நடிப்பிற்காக அதிக விமர்சனப் பாராட்டுகளைப் பெற்றது. இந்நிலையில் இவர் தற்போது தளபதி விஜய்யின் லியோ படத்தில் நடித்து கொண்டிருக்கிறார். த்ரிஷாவுக்கு சென்னையைச் சேர்ந்த தொழிலதிபரான வருண் மணியனுடன் நிச்சயதார்த்தம் நடந்தது. மே 2015 இல், தம்பதியினர் தங்கள் திருமணத்தை ஒரு சில காரணங்களால் நிறுத்தப்போவதை உறுதிப்படுத்தினார்.

தற்போது வருண் மணியன் இன்னொரு பிரபல நடிகையுடன் காதலில் இருப்பதாக தகவல் ஒன்று வெளியாகி இருக்கிறது. அந்த பிரபல நடிகை வேறு யாரும் இல்லை பிந்து மாதவி தான் அது. த்ரிஷாவை பிரிந்தபிறகு தான் வருண் மணியன் உடன் டேட்டிங் செய்ய தொடங்கியதாக பிந்து மாதவி கூறி இருக்கிறார். அவர்கள் ஒன்றாக இருக்கும் புகைப்படங்கள் சில வருடங்களுக்கு முன்பே வெளிவந்தது குறிப்பிடத்தக்கது. தற்போது நடிகை பிந்து மாதவி வருண் மணியனுடன் இருக்கும் காதலை உறுதி படுத்தி இருக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *