9 வருடங்கள் கழித்து மீண்டும் ரீ என்ட்ரி கொடுக்கும் பிரபல முன்னணி நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அதுவும் இந்த நடிகையின் படத்திலா என ஆச்சர்யத்தில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

ஜாஸ்மின் மேரி ஜோசப், தொழில் ரீதியாக மீரா ஜாஸ்மின் என்று அழைக்கப்படுகிறார், இவர் முதன்மையாக மலையாளம், தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் கன்னட மொழி படங்களில் தோன்றிய ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார். மீரா ஜாஸ்மின் தமிழில் அறிமுகமான ரன், லிங்குசாமி இயக்கிய படம், இது தமிழ்நாட்டில் அதிக வெற்றியைப் பெற்றது மற்றும் அவரை தேடும் நடிகையாக மாற்றியது. ரன் படத்தின் வெற்றி, தமிழ்த் திரையுலகின் பிரபல நடிகர்களுடன் இணைந்து பணியாற்றும் வாய்ப்பை அவருக்குக் கொடுத்தது. அவரது அடுத்தடுத்த படங்கள் வெற்றி பெறவில்லை என்றாலும், ஆயுத எழுத்து படத்தில் அவருக்கு ஒரு பாத்திரத்தை அளித்த இயக்குனர் மணிரத்னம் அவர்களால் கவனிக்கப்பட்டார்.

தமிழ் தெரியாத மீரா, தனது டிக்ஷனில் பணிபுரிந்ததோடு, படத்தில் தனக்காகவே டப்பிங் பேசியுள்ளார். அவர் பின்னர் என். லிங்குசாமியின் சண்டக்கோழி மற்றும் எஸ்எஸ் ஸ்டான்லியின் மெர்குரி பூக்கள் ஆகியவற்றில் தோன்றினார். அவரது சமீபத்திய தமிழ்த் திரைப்படமான மம்பட்டியான் டிசம்பர் 2011 இல் வெளியானது. 2008 ஆம் ஆண்டில், அவர் ஒரு நேர்காணலில் மாண்டலின் ராஜேஷை திருமணம் செய்து கொள்வதாகக் கூறினார், “ஆனால் அடுத்த இரண்டு அல்லது மூன்று ஆண்டுகள் களைத்து தான்” என்கிறார்.  ஆனால் மீரா துபாயில் பொறியாளராகப் பணிபுரியும் அனில் ஜான் டைட்டஸை தான் திருமணம் செய்தார்.

விக்ரம் வேதா, இறுதிச்சுற்று, மண்டேலா உள்ளிட்ட படங்களை தயாரித்த இயக்குனர் சஷிகாந்த் முதல்முறையாக இயக்க இருக்கும் “டெஸ்ட்” படத்தில் முதன்மை கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க இருக்கிறார். நடிகர் மாதவன் மற்றும் சித்தார்த் இணைந்து இருந்த நிலையில் இப்படத்தில் தற்போது 9 வருடங்களுக்குப் பிறகு நடிகை மீரா ஜாஸ்மின் ரீ என்ட்ரி கொடுக்க இருக்கிறார். இதனை படக்குழு அதிகாரபூர்வமான போஸ்டருடன் அறிவித்துள்ளது. இது ரசிகர்களுக்கு இப்படம் மீது உள்ள எதிர்பார்ப்பை அதிகரிக்க செய்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *