ஆறாம் வகுப்பு படிக்கும் போதே பிரபல கிரிக்கெட் வீரரை ஒருதலையாக காதலித்த பொன்னியின் செல்வன் பட பூங்குழலி..!! அந்த கிரிக்கெட் வீரர் யார் தெரியுமா..?? அவரே சொன்ன செய்தியை கேட்டு ஷா க் கான ரசிகர்களை..!!

ஆறாம் வகுப்பு படிக்கும் போதே பிரபல கிரிக்கெட் வீரரை ஒருதலையாக காதலித்த பொன்னியின் செல்வன் பட பூங்குழலி..!! அந்த கிரிக்கெட் வீரர் யார் தெரியுமா..?? அவரே சொன்ன செய்தியை கேட்டு ஷா க் கான ரசிகர்களை..!!

Cinema News Image News

ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி ஒரு இந்திய நடிகை மற்றும் தயாரிப்பாளர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக மலையாளம் மற்றும் தமிழ் படங்களில் பணியாற்றுகிறார். அவர் ஒரு பிலிம்பேர் விருது சவுத் மற்றும் 3 SIIMA விருதுகள் உட்பட பல பாராட்டுகளை வென்றார். அவர் ஆஷிக் அபுவின் காதல் திரில்லர் மாயாநதியில் கதாநாயகியாக நடித்தார். திரைப்படம் பெரும் வெற்றி பெற்றது மற்றும் ஆர்வமுள்ள நடிகையாக அவரது பாத்திரம் பாராட்டைப் பெற்றது. 2018 இல், அவர் ஃபஹத் பாசிலுடன் வரதன் படத்தில் தோன்றினார். 2019 இல் ஐஸ்வர்யா மூன்று மலையாளப் படங்களில் தோன்றினார்: விஜய் சூப்பரும் பௌர்ணமியும், அர்ஜென்டினா ஃபேன்ஸ் காட்டூர்கடவு மற்றும் பிரதர்ஸ் டே.

இவர் விஷாலுக்கு ஜோடியாக ஆக்‌ஷன் படத்தின் மூலம் தமிழில் அறிமுகமானார். பின்னர் அவர் நெட்ஃபிக்ஸ் இல் வெளியான தமிழ் கேங்ஸ்டர் திரைப்படமான ஜகமே தந்திரம் படத்தின் மூலம் தனுஷுடன் நடித்தார், அதில் அவர் அட்டில்லாவாக நடித்தார். 2022 இல், மணிரத்னத்தின் வரலாற்று ஆக்‌ஷன் நாடகமான பொன்னியின் செல்வன்: 1 மற்றும் 2 பாகத்தில் ‘பூங்குழலி’ என்ற கதாபாத்திரத்தின் மூலம் அவர் தொழில்துறையில் நல்ல புகழின் உச்சத்திற்கு சென்றார். 2023 இல், அவர் மம்முட்டியுடன் கிறிஸ்டோபரில் தோன்றினார்.

தமிழில் கார்கி படத்தின் மூலம் தயாரிப்பாளராக அறிமுகமானவர் லட்சுமி. இவர் விஷ்ணு விஷாலின் கட்டா குஸ்தி படத்தின் மூலம் நல்ல பாராட்டைப் பெற்றார். இந்நிலையில் இவரை சமீபத்தில் அளித்த பேட்டி ஒன்றில் தன இளம் வயது காதல் பற்றி கூறியுள்ளார். அது என்னவென்றால் அவர் ஆறாம் வகுப்பு படிக்கும்போதே கிரிக்கெட் வீரர் யுவராஜ் சிங்கை ஒரு தலையாக காதலித்ததாக கூறி இருக்கிறார். ஆனால் தற்போது கிரிக்கெட் பார்க்க கூட நேரமில்லை எனவும் அவர் தெரிவித்து இருக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *