சற்றுமுன் பிரபல முன்னணி பாரதி கண்ணம்மா சீரியல் நடிகை தி டீ ர் ம ர ண ம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட… இவருக்கா இப்படி ஆகணும் என கண்க ல ங் கும் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Death News

பாரதி கண்ணம்மா என்பது இந்திய தமிழ் மொழி தொலைக்காட்சித் தொடராகும், இது ஸ்டார் விஜய்யில் ஒளிபரப்பப்பட்டது மற்றும் டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டாரில் ஸ்ட்ரீமிங் செய்யப்படுகிறது. பிரவீன் பென்னட் இயக்கியுள்ளார். இந்த சீரியல் இரண்டு சீசன்களைக் கொண்டுள்ளது. இது மலையாளத் தொடரான ​​கருத்தமுத்துவின் ரீமேக் ஆகும். மேலும் இதில் கண்ணம்மாவாக ரோஷினி ஹரிப்ரியன் நடித்தார், பாரதியாக அருண் பிரசாத் நடித்தார். ஃபரினா ஆசாத்துடன், ரூபா ஸ்ரீ, கண்மணி மனோகரன் மற்றும் அகிலன் எஸ். புஷ்பராஜ் ஆகியோர் துணைக் கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளனர். ஒரு வருடத்திற்குள், இந்தத் தொடர் 8 ஆண்டுகள் அதன் தலைமுறை சுழற்சியை எடுத்தது.

கூடுதலாக அதே நடிகர்களுடன் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது, பாரதி மற்றும் கண்ணம்மாவின் இரட்டை மகள்களாக பேபி ரக்ஷா ஷியாம் மற்றும் பேபி லிஷா ராஜ்குமார் நடித்தனர். கதை டாக்டர் பாரதி, கண்ணம்மா என்ற பெண்ணை காதலித்து திருமணம் செய்து கொள்கிறார். இருப்பினும், பாரதியின் வெறிபிடித்த காதலரான டாக்டர் வெண்பா, பாரதி மற்றும் கண்ணம்மாவின் உறவை அழித்துவிட்டு பாரதியை திருமணம் செய்து கொள்வதாக சபதம் செய்கிறார். அதே தலைப்பில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட ஒரு ஸ்பின்-ஆஃப், அதில் பாரதியாக சிப்பு சூரியனும் கண்ணம்மாவாக வினுஷா தேவியும் நடித்தனர். துணை வேடங்களில் ரூபா ஸ்ரீ மற்றும் தீபா சங்கர் ஆகியோருடன்.

இந்நிலையில் சரவணன்-மீனாட்சி, பாரதி கண்ணம்மா போன்ற நிறைய சீரியல்களில் நடித்து மிகவும் பிரபலமான ஒரு பழம்பெரும் நடிகை விஜயலட்சுமி. 70 வயதாகும் இவர் இன்று காலை தூக்கத்திலேயே உயி ரி ழ ந்த ச ம் ப வம் ப ர ப ரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. விஜயலட்சுமி சிறுநீரக பி ர ச் சனையால் பா தி க் கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வர சில தினங்களுக்கு முன் பாத்ரூமில் வ ழு க்கி வி ழு ந்து தலையில் பலமாக அ டி பட்டதால் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்துள்ளார். நேற்று மருத்துவமனையில் இருந்து டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டு வீடு திரும்பிய அவர் இன்று தூக்கத்திலேயே உ யி ரி ழந்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *