கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா குக் வித் கோமாளி பிரபல மணிமேகலை..!! வெளியான வீடியோவைப் பார்த்து ஷாக்கான ரசிகர்கள்..!! இதனால் தான் குக் வித் கோமாளி விட்டு வெளியேறினாரா..!! உண்மை என்ன..!!

கர்ப்பமாக இருக்கிறாரா குக் வித் கோமாளி பிரபல மணிமேகலை..!! வெளியான வீடியோவைப் பார்த்து ஷாக்கான ரசிகர்கள்..!! இதனால் தான் குக் வித் கோமாளி விட்டு வெளியேறினாரா..!! உண்மை என்ன..!!

Cinema News Image News videos

மணிமேகலை ஒரு இந்திய தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர் மற்றும் வீடியோ ஜாக்கி ஆவார், அவர் கிட்டத்தட்ட 12 ஆண்டுகளாக தமிழ் தொலைக்காட்சி துறையில் பணியாற்றி வருகிறார். மணிமேகலை தனது 17வது வயதில் வீடியோ ஜாக்கியாக அறிமுகமானார் மற்றும் சன் மியூசிக்கில் சூப்பர் ஹிட்ஸ் என்ற தனது முதல் நிகழ்ச்சியை தொகுத்து வழங்கினார். பின்னர் அவர் சன் மியூசிக்கில் நேரடி நிகழ்ச்சிகள் மற்றும் ரியாலிட்டி ஷோக்களை தொகுத்து வழங்கினார்.

பல நேரடி நிகழ்ச்சிகள் மற்றும் பிரபலங்களின் நேர்காணல்களை தொகுத்து வழங்கிய பின்னர் அவர் ஒரு தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளராக புகழ் பெற்றார். விஜய் தொலைக்காட்சியில் தனது கணவருடன் இணைந்து மிஸ்டர் அண்ட் மிசஸ் சின்னத்திரை என்ற ரியாலிட்டி ஷோவில் பங்கேற்பதற்காக 9 ஆண்டுகள் பணியாற்றிய சன் நெட்வொர்க்கை விட்டு வெளியேறினார். மணிமேகலை மற்றும் ஹுசைன் ஆகியோர் 2வது ரன்னர் அப் விருது பெற்றனர்.

அதன் பிறகு, அவர் விஜய் தொலைக்காட்சியில் சில சிறப்பு நிகழ்ச்சிகள் மற்றும் ஒரு ரியாலிட்டி ஷோவை தொகுத்து வழங்கினார். அவர் வேடிக்கை நிறைந்த சமையல் ரியாலிட்டி ஷோவான குக் வித் கோமாளியிலும் பங்கேற்றார். 3 சீசன் கழித்து 4வது சீசனில் 3 அல்லது 4 எபிசோட் கலந்து கொண்டு விளக்கினார். இந்நிலையில் தற்போது மணிமேகலை வெளியிட்டு இருக்கும் ஒரு வீடியோவில் அவர் மிகவும் குண்டாக தெரிந்துள்ளார். அதை பார்த்த ரசிகர்கள் கமெண்டில் நீங்க கர்ப்பமா இருக்கீங்களா என கேள்வி எழுப்பி வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *