வெறும் 20 வயதிலேயே ம ர ண மடைந்த பிரபல முன்னணி நடிகையின் அண்ணன்..!! அதை சொல்லி க த றி அ ழு ம் அந்த நடிகையின் அம்மா..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களும் ஷா க் கா கிடுவீங்க..!!

வெறும் 20 வயதிலேயே ம ர ண மடைந்த பிரபல முன்னணி நடிகையின் அண்ணன்..!! அதை சொல்லி க த றி அ ழு ம் அந்த நடிகையின் அம்மா..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களும் ஷா க் கா கிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், இவர் தெலுங்கு மற்றும் மலையாளத் திரைப்படங்களுடன் முதன்மையாக தமிழ் படங்களில் பணிபுரிகிறார். அவர் நான்கு SIIMA விருதுகள், ஒரு பிலிம்பேர் விருது தென் மற்றும் ஒரு தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருது ஆகியவற்றைப் பெற்றவர். ஐஸ்வர்யா தனது வாழ்க்கையை தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளராக அசத்த போவது யாரு என்ற நகைச்சுவை நிகழ்ச்சியில் தொடங்கினார். சன் டிவியில். மானாட மயிலாட ரியாலிட்டி ஷோவில் வெற்றி பெற்ற பிறகு, அவர்களும் இவர்களும் திரைப்படத்தில் நடித்தார் மற்றும் அட்டகத்தி படத்தில் அமுதாவாக நடித்ததன் மூலம் முக்கியத்துவம் பெற்றார்.

தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருதுகளில் 2014 ஆம் ஆண்டு காக்கா முட்டை திரைப்படத்திற்காக சிறந்த நடிகைக்கான தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருதை அவர் பெற்றுள்ளார். தனுஷுடன் இணைந்து நடித்த வெற்றிமாறனின் வட சென்னை திரைப்படத்தில் பத்மாவாகவும், அவரது தனிப் படமான கனாவில் பெண் கிரிக்கெட் வீராங்கனையான கவுசல்யா முருகேசனாகவும் அவர் தனது இரண்டு தொழில் திருப்புமுனைப் பாத்திரங்களில் நடித்தார். துல்கர் சல்மானுக்கு ஜோடியாக ஜோமோண்டே சுவிஷேஷங்கல் என்ற மலையாளப் படமாகும். 2017 இல் அர்ஜுன் ராம்பாலுக்கு ஜோடியாக டாடி என்ற இந்தி திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார்.

கௌசல்யா கிருஷ்ணமூர்த்தி (2019) மூலம் அவர் தெலுங்கு திரைப்படத்தின் மூலம் அறிமுகமானார், இது அவரது 2018 திரைப்படமான கனாவின் ரீமேக் ஆகும். இந்நிலையில் பிரபல தனியார் யூடியூப் சேனலுக்கு பேட்டி கொடுத்து ஐஸ்வர்யா ராஜேஷின் அம்மா மற்றும் அவரது அண்ணன் அதில் கூறியதாவது என் கணவர் இறந்தப்பின் 3 பிள்ளைகளையும் க ஷ் டப்பட்டு வளர்த்தேன். அதில் 20 வயதிலேயே  முதல் மகன் இ ற ந் த பின்பு எனக்கு ஒரு கையை இ ழ ந்தது போல் இருந்தது என்று கூறியுள்ளார். இதைக்கேட்ட ரசிகர்கள் மிகவும் ஷா க் கா கியுள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *