முதன் முறையாக பிரபல நடிகர் சிம்புவுடன் ஜோடியாகும் தமிழ் சினிமாவின் பிரபல முன்னணி நடிகை..!! அதுவும் எந்த படத்தில் தெரியுமா..?? இந்த நடிகைக்கு பதில் தான் நடிக்கிறாரா..!

முதன் முறையாக பிரபல நடிகர் சிம்புவுடன் ஜோடியாகும் தமிழ் சினிமாவின் பிரபல முன்னணி நடிகை..!! அதுவும் எந்த படத்தில் தெரியுமா..?? இந்த நடிகைக்கு பதில் தான் நடிக்கிறாரா..!!

Cinema News Image News

சிம்பு என்ற புனைப்பெயர் கொண்ட சிலம்பரசன் தேசிங்கு ராஜேந்தர் அல்லது அவரது இனிஷியல் எஸ்.டி. ஆர்., ஒரு இந்திய நடிகர், திரைப்பட தயாரிப்பாளர் மற்றும் தமிழ் சினிமாவில் இசையமைப்பாளர் ஆவார். அவர் தனது தந்தையின் இயக்கத்தில் மற்றும் அவரது தாயார் உஷா தயாரித்த காதல் அழிவதில்லை திரைப்படத்தில் தனது முதல் முக்கிய கதாபாத்திரத்திற்கு முன்பு, தனது தந்தை டி. ராஜேந்தர் இயக்கிய படங்களில் குழந்தை நடிகராக நடித்ததன் மூலம் தனது நடிப்பைத் தொடங்கினார்.

ஈஸ்வரன் திரைப்படத்தில் அவர் மீண்டும் திரையுலகிற்கு திரும்பினார். சுசீந்திரன் இயக்கிய இப்படம், கோவிட்-19 ஊரடங்குக்குப் பிறகு, பொங்கல் பண்டிகையை முன்னிட்டு திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது. சிலம்பரசனின் அடுத்த வெளியீடு வெங்கட் பிரபு இயக்கிய அரசியல் திரில்லர் திரைப்படமான மாநாடு தீபாவளியன்று திரையரங்குகளில் வந்தது. 2023 இல், கன்னடத் திரைப்படமான முஃப்தியின் ரீமேக்கான பாத்து தலா என்ற கேங்ஸ்டர் திரைப்படத்தில் அவர் நடித்தார்.

50 கோடிக்கும் மேல் வசூல் செய்த படம் ஓரளவு வெற்றி பெற்றது. கமல்ஹாசனின் ராஜ் கமல் ஃபிலிம்ஸ் இன்டர்நேஷனல் மூலம் தயாரிக்கப்படும் அவரது அடுத்த படம், STR 48 என்ற பணித் தலைப்புடன் அறிவிக்கப்பட்டது. இது சிலம்பரசனின் 48வது திரைப்படமாகும். ஹிந்தி நடிகை தீபிகா படுகோனுடன் பேச்சுவார்த்தை நடப்பதாகவும் சொல்லப்பட்டது. இந்நிலையில் தற்போது நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ் தான் சிம்பு ஜோடியாக நடிக்க இருக்கிறார் என உறுதிபடுத்தாத தகவல் வெளியாகி இருக்கிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *