43 வயதாகியும் திருமணம் செய்யாமல் தனியாக வாழ்ந்து வரும் பிரபல முன்னணி சீரியல் நடிகை..!! அதற்கு காரணம் என்ன தெரியுமா..?? அவர் சொன்ன பதிலைக் கேட்டு ஷா க் கான ரசிகர்கள்..!!

43 வயதாகியும் திருமணம் செய்யாமல் தனியாக வாழ்ந்து வரும் பிரபல முன்னணி சீரியல் நடிகை..!! அதற்கு காரணம் என்ன தெரியுமா..?? அவர் சொன்ன பதிலைக் கேட்டு ஷா க் கான ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

ஸ்ருதி ராஜ் ஒரு இந்திய திரைப்பட மற்றும் தொலைக்காட்சி நடிகை ஆவார். தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நடிப்பதற்கு முன் சில கன்னடம், மலையாளம், தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் படங்களில் நடித்துள்ளார். 1996 ஆம் ஆண்டு மான்புமிகு மானவன் திரைப்படத்தில் விஜய்யின் கல்லூரித் தோழியாக ஸ்ருதி இணைந்து நடித்தார். எலவம்கோடு தேசத்தில் மம்முட்டி மற்றும் குஷ்புவுடன். இந்தப் படத்தில் நடித்த பிறகு உதயபுரம் சுல்தான், பிரியம் ஆகிய படங்களில் இணைந்து நடித்தார். அதே நேரத்தில் வீடேக்காடி மொகுடாண்டி படத்தின் மூலம் தெலுங்கு மார்க்கெட்டிலும் நுழைந்தார். மற்றும் ஓ சீனாடானா. 2004 இல், அவரது ஒற்றை முன்னணி வெளியீடு காதல் டாட் காம்.

அவர் மந்திரன் மற்றும் ஜெர்ரியில் முக்கிய வேடங்களில் நடித்தார். இருப்பினும், அவரது திரைப்படங்கள் எதுவும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் பிரகாசிக்கவில்லை, அதன் காரணமாக அவர் கவனிக்கப்படாமல் போனார். 2009 ஆம் ஆண்டில், அவர் சிறிய திரையில் தனது கவனத்தைத் திருப்பினார் மற்றும் தொலைக்காட்சித் துறையில் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார்: தென்றல், எஸ்.குமரன் இயக்கிய சன் டிவியின் பிரைம் டைம் சீரியல், அவரது முதல் திட்டமாக அமைந்தது. பின்னர் விஜய் டிவியின் அலுவலக நாடகம் என்ற நாடகத்தில் நடித்தார். சன் டிவியில் அழகு மற்றும் தாலாட்டு போன்ற தொடர்களில் முன்னணி கதாபாத்திரங்களில் நடித்து வந்தார்.

ஸ்ருதி ராஜ் 40 வயதை தாண்டியும் இன்னும் திருமணம் செய்து கொள்ளாமல் இருந்து வருகிறார். அதற்கான காரணத்தை ஸ்ருதி ராஜ் பகிர்ந்துள்ளார். என் வாழ்க்கையில் எந்த ஒரு விஷயத்தையும் நான் திட்டமிட்டு செய்வது கிடையாது. மேலும் அப்படி திட்டமிட்டு செய்த அனைத்தும் சரியாக நடப்பது இல்லை. அதனால் தான், திருமணம் குறித்த எதுவும் யோசிக்காமல் இருக்கிறேன். என் திருமணம் பற்றி என் வீட்டில் உள்ளவர்கள் பார்த்துக்கொள்வார்கள். அதைப்பற்றி எனக்கு எந்த கவலையும் இல்லை என்று தெரிவித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *