ப்ரண்ட்ஸ் படத்தில் நடித்த குட்டி விஜய்யை நியாபகம் இருக்கா..!! இவர் தற்போது பீச்சில் என்ன வேலை செய்து வருகிறார் தெரியுமா..?? இந்த வேலையிலேயே மாதம் இவ்வளவு சம்பாதிக்கிறாரா..!! இவ்வளவு என்று தெரிஞ்சா ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

ப்ரண்ட்ஸ் படத்தில் நடித்த குட்டி விஜய்யை நியாபகம் இருக்கா..!! இவர் தற்போது பீச்சில் என்ன வேலை செய்து வருகிறார் தெரியுமா..?? இந்த வேலையிலேயே மாதம் இவ்வளவு சம்பாதிக்கிறாரா..!! இவ்வளவு என்று தெரிஞ்சா ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

ஜோசப் விஜய் சந்திரசேகர் தொழில்ரீதியாக விஜய் என்று அழைக்கப்படுகிறார், இவர் ஒரு இந்திய நடிகர் மற்றும் பாடகர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் சினிமாவில் பணியாற்றுகிறார். 1996 ஆம் ஆண்டில், விக்ரமன் இயக்கிய பூவே உனக்காக விஜய் நடித்தார், இது அவருக்கு “ஆரம்ப இடைவெளிகளை” அளித்தது மற்றும் அவரது புகழ் “மிக உயரத்தை எட்டியது” என்று அவர் கூறுகிறார். 1997 இல், விஜய் நடித்த காலமெல்லாம் காற்றிருப்பேன் இது விமர்சகர்களிடமிருந்து நேர்மறையான பதிலைப் பெற்றது.

லவ் டுடே, பார்வையாளர்களால் பாராட்டப்பட்டது. நேருக்கு நேர், காதலுக்கு மரியதை, நினைத்தேன் வந்தாய், பிரியமுதன் மற்றும் துள்ளாத மனமும் துள்ளும் ஆகிய படங்களில் அவர் நடித்தார், அவை நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்று வணிக ரீதியாக வெற்றி பெற்றன. பின்னர் நிலாவே வா படத்தில் நடித்தார். இதைத் தொடர்ந்து எந்தெந்த காதல், நெஞ்சினிலே, மற்றும் மின்சர கண்ணா ஆகிய படங்கள் வெளிவந்தன. 2000 ஆம் ஆண்டில், அவர் கண்ணுக்குள் நிலவு திரைப்படத்தில் நடித்தார்.

இது விஜயின் விமர்சன ரீதியாக வெற்றி பெற்ற 25வது படமாகும். வணிகரீதியாக வெற்றி பெற்ற இரண்டு காதல் படங்களான குஷி மற்றும் பிரியமானவளே. அவரது அடுத்த வெற்றிப் படம் ப்ரண்ட்ஸ். ஃப்ரண்ட்ஸ் படத்தில் குட்டி விஜய்யாக நடித்து பிரபலமாவர் தான் நடிகர் பரத் ஜெயந்த். தற்போது தமிழ் சினிமாவில் வாய்ப்புகள் இல்லாததால் கடற்கரையில் ஐஸ்கிரீம் வருகிறாராம் நடிகர் பரத். இந்த தொழிலில் பரத் ஒரு மாதத்திற்கு மட்டும் ஒரு லட்சம் ரூபாய்க்கும் மேலாக லாபம் ஈட்டுவதாக கூறி இருக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *