அட... பிரபல முன்னணி நடிகர் ஈரோடு மகேஷின் மனைவியா இது..!! இளம் ஹீரோயின்களுக்கே டப் கொடுக்கிறாரே..!! நீங்களே பாருங்க அசந்து போடுவீங்க..!!

அட… பிரபல முன்னணி நடிகர் ஈரோடு மகேஷின் மனைவியா இது..!! இளம் ஹீரோயின்களுக்கே டப் கொடுக்கிறாரே..!! நீங்களே பாருங்க அசந்து போடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

ஈரோடு மகேஷ் ஒரு இந்திய தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர், நடிகர், எழுத்தாளர், நகைச்சுவை நடிகர், வீடியோ ஜாக்கி மற்றும் கல்வியாளர். அவர் தொலைக்காட்சி துறையில் தனது பணிகளுக்காக நன்கு அறியப்பட்டவர் மற்றும் தற்போது நகைச்சுவை பிரீமியர் ஷோ, கலக்க போவது யாரு? இது தாடி பாலாஜியுடன் இணைந்து ஸ்டார் விஜய்யில் ஒளிபரப்பாகிறது. அசத்த போவது யாரு? நிகழ்ச்சியில் போட்டியாளராக சேர்ந்தபோது அவர் தொலைக்காட்சியில் அறிமுகமானார். சன் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி, நகைச்சுவை நடிகராக நடித்தார்.

அசதப்போவது யாரு மூலம் புகழ் பெற்று பின்னர் விஜய் டிவியில் சேர்ந்தார்.  ரம்யாவுடன் இணைந்து அதன் 8வது சீசனில் ஜோடி நம்பர் ஒன் என்ற தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியின் மூலம் தொகுப்பாளராக ஆனார். விஜய் டிவி பிரீமியர் ஷோ 60 நொடியில் தொகுப்பாளராகவும் பணியாற்றினார்! நீங்கள் தயாரா? மேலும் 2014 விஜய் தொலைக்காட்சி விருதுகளில் குறிப்பிட்ட நிகழ்ச்சிக்காக பிடித்த ஆங்கர் ஆணுக்கான விஜய் தொலைக்காட்சி விருதுகளுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டார். 

இவரது காதல் மனைவி ஸ்ரீதேவி முன்னாள் தொகுப்பாளினி ஆவார்.மேலும் இப்படி நமது சின்னத்திரையில் மட்டும் இல்லாமல் நமது தமிழ் திரைப்படத்திலும் சிகரம் தோடு என்ற திரைப்படத்தில் நடித்துள்ளார் நமது மகேஷ். தற்போது விஜய் டிவி அலுவலகத்துக்கு மனைவி குழந்தைகளுடன் வந்த அவர் அப்போது எடுத்த புகைப்படத்தை சமூக வலைத்தளத்தில் பகிர்ந்து அந்த புகைப்படங்கள் இப்போது வைரலாகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *