முத்துக்கு முத்தாக பட பிரபல முன்னணி நடிகை மோனிகாவை நியாபகம் இருக்கா..?? அட... இளம் ஹீரோயின் போல் இருப்பவர் தாத்தா வயது நபரை திருமணம் செய்துள்ளாரே..!! இதோ... நீங்களே பாருங்க ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

முத்துக்கு முத்தாக பட பிரபல முன்னணி நடிகை மோனிகாவை நியாபகம் இருக்கா..?? அட… இளம் ஹீரோயின் போல் இருப்பவர் தாத்தா வயது நபரை திருமணம் செய்துள்ளாரே..!! இதோ… நீங்களே பாருங்க ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

ராசு மதுரவன் எழுதி, தயாரித்து, இயக்கிய 2011 ஆம் ஆண்டு வெளியான இந்திய தமிழ் குடும்ப நாடகத் திரைப்படம் முத்துக்கு முத்தாக. இதில் விக்ராந்த், நட்ராஜ், ஹரிஷ், ஓவியா, மோனிகா, பிரகாஷ், வீரசமர், இளவரசு, சரண்யா பொன்வண்ணன் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். இப்படம் பெற்றோர்களுக்கும் அவர்களது குழந்தைகளுக்கும் இடையேயான உறவைச் சுற்றி வரும் மிகவும் சோகமான கதையாகும். மோனிகா ஒரு முன்னாள் இந்திய நடிகை, இவர் முக்கியமாக தமிழ் மொழி படங்களில் நடித்தார்.

1990 களின் முற்பகுதியில் ஒரு குழந்தை நடிகரான அவர், 2000 களின் பிற்பகுதியில் இருந்து முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கும் முன், பெரும்பாலும் துணை வேடங்களில் தோன்றினார். அழகி, இம்சை அரசன் 23 மீ புலிகேசி மற்றும் சிலந்தி படங்களில் நடித்ததற்காக அவர் மிகவும் பிரபலமானவர். 2012 இல், மலையாளப் படங்களுக்காக அவர் தனது பெயரை பர்வனா என்று மாற்றிக்கொண்டார். 2014 இல், அவர் இஸ்லாம் மதத்திற்கு மாறினார்.

தனது பெயரை M. G. ரஹிமா என மாற்றிக்கொண்டார், மேலும் அவர் நடிப்பிலிருந்து விலகுவதாக அறிவித்தார். நடிகை மோனிகா ஒரு பிரபலமான மாடர்ன் நடிகையாக இருந்து வந்துள்ளார், ஆனால் மோனிகா மிகவும் வயதான ஒரு நபரை திருமணம் செய்துள்ளார் என்று சமூக வலைதளத்தில் ஒரு செய்தி வெளியாகியுள்ளது. மாலிக் மின்னணு பொருட்களின் இறக்குமதி மற்றும் ஏற்றுமதியில் ஈடுபட்டுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *