ரசிகர்களின் கனவு கன்னி சினேகாவா இது..!! 41 வயதாகியும் எப்படி இருக்கிறார் பாருங்க..!! அவர் மாடர்ன் உடையில் இருக்கும் புகைப்படத்தைப் பார்த்து ஷா க் கான ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

சுஹாசினி ராஜாராம் நாயுடு அவரது மேடைப் பெயரான சினேகாவால் அறியப்பட்டவர், முதன்மையாக தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு படங்களில் பணிபுரியும் ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார். சில மலையாளம் மற்றும் கன்னட படங்களிலும் நடித்துள்ளார். அவர் தனது சில படங்களில் நடித்ததற்காக தமிழ் மாநில திரைப்பட விருதுகளையும் சில பிராந்திய விருதுகளையும் வென்றுள்ளார். 2000 ஆம் ஆண்டு, அது நீண்ட கால தாமதமாகி, மாதவனுக்கு ஜோடியாக வந்த எண்ணவளே அவரது முதல் தமிழ் வெளியீடாக அமைந்தது. அவர் தனது சிறந்த நடிப்பிற்காக பல பாராட்டுகளை வென்றார்.

அந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில், என். லிங்குசாமியின் குடும்ப நாடகமான ஆனந்தத்தில் சினேகா நடித்தார் மற்றும் பல விருதுகளை வென்றார், அதில் அவர் ஒரு குழும நடிகர்களின் ஒரு பகுதியாகவும், கே. பாலச்சந்தரின் பார்த்தாலே பரவசம் திரைப்படத்திலும் நடித்தார். அந்த ஆண்டின் பிற படங்களில் வசந்தின் யாய்! நீ ரொம்ப அழகா இருக்கே!, உன்னை நினைவு மற்றும் ஏப்ரல் மாததில். சினேகா 2003 இல் விஜய்யுடன் வசீகரா மற்றும் பார்த்திபன் கனவு ஆகிய இரண்டு படங்களில் கதாநாயகியாக நடித்தார். இரண்டும் பெரும் வெற்றி பெற்றன. வசூல் ராஜா எம்பிபிஎஸ், கமல்ஹாசனுக்கு ஜோடியாக நடித்த ஆட்டோகிராப் ஆகியவை வெற்றியடைந்து பல விருதுகளை வென்றன.

மோகன்ராஜா இயக்கிய வேலைக்காரன் படத்தில் சிவகார்த்திகேயன் மற்றும் நயன்தாராவுடன் நடித்தார். அவர் தனுஷுடன் பட்டாஸ் படத்தில் முன்னணி நடிகையாக நடித்தார். மணிரத்னத்தின் ஆன்டாலஜி படமான நவரசா மற்றும் வான் உட்பட அவரது வரவிருக்கும் படங்கள். அச்சமுண்டு படத்தில் முதன்முறையாக பிரசன்னாவுடன் ஜோடி சேர்ந்தார் சினேகா! அச்சமுண்டு! அப்போதிருந்து, அவர்களின் உறவு குறித்து ஊடகங்களில் பல செய்திகள் வந்தன.  பிரசன்னா தனது அனைத்து மாடலிங் நிகழ்ச்சிகளிலும் காணப்பட்டார் மற்றும் இருவரும் திரைப்பட முன்னோட்டங்களில் ஒன்றாகக் காணப்பட்டனர்.

இருவரும் அதை வதந்தி என்று மறுத்தாலும், பின்னர், 9 நவம்பர் 2011 அன்று, பிரசன்னா அறிவித்தார், “ஆம்… நானும் சினேகாவும் எங்கள் பெற்றோரின் ஆசியுடன் விரைவில் திருமணம் செய்து கொள்ள முடிவு செய்தோம். ” அவர்கள் இருவரும் சென்னையில் திருமணம் செய்து கொண்டனர். சென்னையில் வசிக்கும் தம்பதிக்கு ஒரு மகள், ஒரு மகன் என இரண்டு குழந்தைகள் உள்ளனர். இந்நிலையில் 41 வயதிலும் சினேகா செம ட்ரெண்டியான லுக்கில் தற்போது போட்டோஷூட் நடத்தி இருக்கிறார். அதன் புகைப்படங்கள் பார்த்து ரசிகர்கள் அசந்து இருக்கிறார்கள். இளம் நடிகைகளுக்கே டப் கொடுக்கிறார் என கமெண்ட் செய்து வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *