இந்த ஒரு முக்கிய காரணத்தால் 8 வருடமாக பிரபல நடிகரின் மகனை பிரிந்த பிரபல நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அதற்கு காரணம் என்ன தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

இந்த ஒரு முக்கிய காரணத்தால் 8 வருடமாக பிரபல நடிகரின் மகனை பிரிந்த பிரபல நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அதற்கு காரணம் என்ன தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

சாந்தனு பாக்யராஜ் ஒரு இந்திய நடிகர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் மொழித் திரைப்படங்களில் பணியாற்றியுள்ளார். நடிகர்கள் கே. பாக்யராஜ் மற்றும் பூர்ணிமா பாக்யராஜ் ஆகியோரின் மகனான சாந்தனு தனது தந்தையின் வெட்டிய மடிச்சு கட்டு படத்தில் குழந்தை நட்சத்திரமாக தோன்றினார். சக்கரகட்டிக்குப் பிறகு, சாந்தனு மலையாளத் திரைப்படமான ஏஞ்சல் ஜான், மோகன்லால் மற்றும் நித்யா மேனன் ஆகியோருடன் நடித்தார், ஒரு தேவதையால் மீட்கப்பட்ட தற்கொலை இளைஞனாக நடித்தார். கண்டேன் நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது மற்றும் நல்ல தொடக்கத்தைப் பெற்றது.

அவரது ஆக்‌ஷன் நாடகம் ஆயிரம் விளக்கு மற்றும் தங்கர் பச்சானின் அம்மாவின் கைபேசி மற்றும் நீதிமன்ற அறை நாடகம் வாய்மை ஆகியவை எதிர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றன, மேலும் அவை நடிக்கவில்லை. பாக்ஸ் ஆபிஸில் நன்றாக. 2020 இல், மணிரத்னம் இணைந்து எழுதிய வானம் கொட்டட்டும் என்ற குடும்ப நாடகத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடித்தார். அவர் மாஸ்டர் படத்திலும் நடித்தார். சிம்பு தேவனின் கசட தாபராவிற்குப் பிறகு, அவர் முருங்காக்கை சிப்ஸ் என்ற அடல்ட் காமெடியில் நடித்தார். அவர் தனது மனைவியுடன் வித் லவ் சாந்த்னு கிகி என்ற யூடியூப் சேனலையும் வைத்துள்ளார்.

சாந்தனு மற்றும் கீர்த்தி இருவரும் ஆரம்பத்தில் டேட்டிங் செய்துகொண்டிருந்த நேரத்தில் ஒருமுறை சண்டைபோட்டு இருவரும் பேசாமல் இருந்தார்களாம். அப்போது சாந்தனு வேறொரு பெண்ணுடன் சாந்தனு காபி ஷாப்பிற்கு சென்று இருக்கிறார். அந்த நேரத்தில் பிரென்ட் ஒருவர் கிகிக்கு இதுபற்றி தகவல் கொடுக்க, சாந்தனு வசமாக மாட்டிக்கொண்டாராம். அப்போது கீர்த்தி பிரேக்கப் செய்வதாக கூறிவிட்டாராம். அதன் பின் 8 வருடங்கள் பிரிந்து இருந்து அதன் பின் மீண்டும் ஒரு பார்ட்டியில் சந்தித்து சமரசமாகி இருக்கின்றனர். அதன்பின் தான் பெற்றோர் சம்மதத்துடன் திருமணம் செய்துகொண்டனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *