சற்றுமுன் பிறந்தநாளுக்கு 4 நாட்களுக்கு முன்னர் 58 வயதில் தி டீ ரென உ யி ரி ழந்த பிரபல முன்னணி RRR பட நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட... இவருக்கா இப்படி ஆகணும் என ஆ ழ் ந்த து க் க த்தில் இருக்கும் ரசிகர்கள்..!!

சற்றுமுன் பிறந்தநாளுக்கு 4 நாட்களுக்கு முன்னர் 58 வயதில் தி டீ ரென உ யி ரி ழந்த பிரபல முன்னணி RRR பட நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட… இவருக்கா இப்படி ஆகணும் என ஆ ழ் ந்த து க் க த்தில் இருக்கும் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Death News

RRR என்பது 2022 ஆம் ஆண்டு வெளியான இந்திய தெலுங்கு மொழி காவிய ஆக்‌ஷன் நாடகத் திரைப்படமாகும், இது வி. விஜயேந்திர பிரசாத்துடன் இணைந்து இப்படத்தை எழுதிய எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி இயக்கியுள்ளார். DVV என்டர்டெயின்மென்ட்டின் D. V. V. தனய்யா இதனைத் தயாரித்துள்ளார். படத்தில் N. T. ராமாராவ் ஜூனியர், ராம் சரண், அஜய் தேவ்கன், அலியா பட், ஷ்ரியா சரண், சமுத்திரக்கனி, ரே ஸ்டீவன்சன், அலிசன் டூடி மற்றும் ஒலிவியா மோரிஸ் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். இது இரண்டு இந்திய புரட்சியாளர்களான அல்லூரி சீதாராம ராஜு (சரண்) மற்றும் கொமரம் பீம் (ராமராவ்) ஆகியோரின் கற்பனையான பதிப்புகளை மையமாகக் கொண்டது.

அவர்களது நட்பு மற்றும் பிரிட்டிஷ் ராஜ்ஜியத்திற்கு எதிரான அவர்களின் போராட்டம். இப்படம் உலகளவில் 1,200 கோடி வசூலித்தது, இந்த திரைப்படம் பல பாக்ஸ் ஆபிஸ் சாதனைகளைப் படைத்தது. இதில் மூன்றாவது அதிக வசூல் செய்த இந்தியத் திரைப்படம் மற்றும் உலகளவில் இரண்டாவது அதிக வசூல் செய்த தெலுங்குத் திரைப்படம். RRR படத்தில் பட்ஜெட் 500 கோடியாகும். சிறந்த வெளிநாட்டு மொழித் திரைப்படம் உட்பட கோல்டன் குளோப் விருதுகளில் பரிந்துரைக்கப்பட்ட மூன்றாவது இந்தியத் திரைப்படம் மற்றும் முதல் தெலுங்குத் திரைப்படம் என்ற பெருமையைப் பெற்றது.

மேலும் “நாட்டு நாட்டு”க்கான சிறந்த அசல் பாடலை வென்றது. 28வது விமர்சகர்களின் சாய்ஸ் விருதுகளில் RRR சிறந்த வெளிநாட்டு மொழித் திரைப்படம் மற்றும் சிறந்த பாடல் விருதையும் வென்றது. இந்த திரைப்படத்தில் பிரிட்டிஷ் கவெர்னராக நடித்தவர் தான் ஜார்ஜ் ரேமண்ட் ஸ்டீவன்சன். இவர் வடக்கு அயர்லாந்தில் பிறந்த ஒரு பிரிட்டிஷ் நடிகர். ஸ்டீவன்சன் 21 மே 2023 அன்று தனது 58வது வயதில் இத்தாலியில் உள்ள இஷியாவில் கேசினோ படப்பிடிப்பில் தனது 59வது பிறந்தநாளுக்கு நான்கு நாட்களுக்கு முன்பு இ ற ந் தார். இவரது மரணம் உலக திரையுலகிற்கு மிகப்பெரிய இ ழ ப் பாகும். இவரது ம றை வா ல் ரசிகர்கள் கண்ணீரில் ஆ ழ் ந் துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *