அட... மறைந்த இந்த பிரபல முன்னணி பழம்பெரும் நடிகர் சரத்பாபுவுக்கு மாமனாரா..!! அந்த பழம்பெரும் நடிகர் யார் தெரியுமா..?? இந்த ட்விஸ்ட யாருமே எதிர்பார்க்கவே இல்லையே..!!

அட… மறைந்த இந்த பிரபல முன்னணி பழம்பெரும் நடிகர் சரத்பாபுவுக்கு மாமனாரா..!! அந்த பழம்பெரும் நடிகர் யார் தெரியுமா..?? இந்த ட்விஸ்ட யாருமே எதிர்பார்க்கவே இல்லையே..!!

Cinema News Death News Image News

சத்யம் பாபு தீட்சிதுலு அவரது மேடைப் பெயரான சரத் பாபுவால் அறியப்பட்டவர், தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு சினிமாவில் முக்கியமாக பணியாற்றிய ஒரு இந்திய நடிகர் ஆவார். அவர் தெலுங்கு, தமிழ், கன்னடம் மற்றும் சில மலையாளம் மற்றும் ஹிந்தி படங்கள் உட்பட 200 க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் தோன்றினார். எட்டு மாநில நந்தி விருதுகளைப் பெற்றுள்ளார். அவர் தனது உயரம், அழகான தோற்றம், வசீகரமான புன்னகை ஆகியவற்றால் அவரது நடிப்பு வாழ்க்கை முழுவதும் ஐந்து தசாப்தங்களாக நீடித்தது. அவர் தனது அழுத்தமான திரைப் பிரசன்னத்திற்காக அறியப்பட்டார்.

குறிப்பாக இருவரும் இணைந்து நடித்த படங்களில் ரஜினிகாந்துடனான அவரது தோழமைக்காக அறியப்பட்டார். கோலிவுட் மற்றும் டோலிவுட் இண்டஸ்ட்ரியின் கிட்டத்தட்ட அனைத்து முன்னணி நடிகர்களுடனும் நடித்தது போல் கமல்ஹாசன், விஜய், விக்ரம் ஆகியோருடன் திரைவெளியையும் பகிர்ந்து கொண்டார். 1973 ஆம் ஆண்டு ராம ராஜ்யம் என்ற தெலுங்கு படத்தின் மூலம் திரையுலகில் நுழைந்தார். கே.பாலச்சந்தர் இயக்கிய பட்டினப் பிரவேசம் மூலம் தமிழ்த் திரையுலகில் அறிமுகமானார்.

பின்னர் அவர் தமிழ் திரைப்படமான நிழல் நிஜமாகிறது மூலம் பிரபலமானார், இதுவும் கே.பாலச்சந்தர் இயக்கியது. கே. பாலச்சந்தர் திரைப்பட வாழ்க்கையில் அவரது குருவாக மாறுவார். இவர் பழம்பெரும் நடிகர் நம்பியாரின் மகள் சினேகா நம்பியாரை திருமணம் செய்தார், ஆனால் 2011ம் ஆண்டு விவாகரத்து பெற்றார்கள். இவரது மறைவிற்கு பிறகு சொந்த வாழ்க்கை குறித்த தகவல்கள் வெளியாக அட நம்பியாரின் மருமகனா இவர் என ரசிகர்கள் புதிய செய்தியாக பார்க்கிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *