என்னது... பிரபல முன்னணி நடிகர் 2000 ரூபாய் நோட்டை வீட்டில் குவித்து வைத்திருக்கிறாரா..!! அதை அவர் என்ன செய்ய போகிறார் தெரியுமா..?? புகைப்படத்தை வெளியிட்டு ரசிகர்களுக்கு ஷா க் கொடுத்த பிரபல பழம்பெரும் நடிகரின் மகன்..!!

என்னது… பிரபல முன்னணி நடிகர் 2000 ரூபாய் நோட்டை வீட்டில் குவித்து வைத்திருக்கிறாரா..!! அதை அவர் என்ன செய்ய போகிறார் தெரியுமா..?? புகைப்படத்தை வெளியிட்டு ரசிகர்களுக்கு ஷா க் கொடுத்த பிரபல பழம்பெரும் நடிகரின் மகன்..!!

Cinema News Image News

பொக்கலா கிஷோர் குமார் தொழில்ரீதியாக வெண்ணெலா கிஷோர் என்று அழைக்கப்படுகிறார். இவர் ஒரு இந்திய நடிகரும் இயக்குநரும் ஆவார், இவர் தெலுங்கு மொழித் திரைப்படங்களில் பணியாற்றுகிறார். அவரது நகைச்சுவை பாத்திரங்களுக்கு பெயர் பெற்ற அவர், அவரது முதல் திரைப்படமான வெண்ணெலாக்குப் பிறகு அவருக்கு “வெண்ணெலா” என்ற பெயரிடப்பட்டது. அவர் இரண்டு நந்தி விருதுகள், இரண்டு SIIMA விருதுகள் மற்றும் ஒரு IIFA உற்சவம் விருது பெற்றவர்.

கிஷோர் டிஜே திரைப்படத்தில் “அகெல்ல விக்னேஸ்வர ராவ்” என்ற பாத்திரத்திற்காக பாராட்டுகளைப் பெற்றார். பிந்தாஸ், பில்லா ஜமீன்தார், தருவு, சர்க்காரு வாரி பாடா, பாட்ஷா, தூசுகெல்தா, பண்டக செஸ்கோ, கூடாச்சாரி, S/O சத்தியமூர்த்தி, ஸ்ரீமந்துடு, பலே பலே மகடிவோய், எக்கடிகி போதவு சின்னவாடா, மற்றும் ஆமி துமி ஆகியவை அவரது மற்ற நடிப்புகளில் அடங்கும். அவர் இரண்டு தெலுங்கு படங்களையும் இயக்கினார். இயக்குனரின் படங்களில் தோல்வியை ருசித்த அவர், மீண்டும் நடிக்க வந்துள்ளார்.

தெலுங்கு நடிகர் மோகன் பாபுவின் மகனான விஷ்ணு மஞ்சு தான் 2000 ரூபாய் நோட்டு குவியலின் போட்டோவை வெளியிட்டு இருக்கிறார். அந்த புகைப்படத்தை காமெடி நடிகர் வெண்ணிலா கிஷோர் வீட்டில் எடுத்ததாக அவர் கூறி இருக்கிறார். அந்த 2000 ரூபாய் குவியலை அவர் என்ன செய்ய போகிறார் எனவும் கேட்டிருக்கிறார். இந்தப் புகைப்படம் தற்போது வெளியாகி வைரலாகி வருகின்றது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *