ஆர்யா வீட்டில் ஒரு குட்டி நடிகை ரெடி..!! நடிகர் ஆர்யாவின் மகளா இது..!! அதற்குள் இவ்வளவு பெரிதாக வளர்ந்து விட்டாரே..!! இதோ நீங்களே பாருங்க ஆச்சர்யப்படுவீங்க..!!

ஆர்யா வீட்டில் ஒரு குட்டி நடிகை ரெடி..!! நடிகர் ஆர்யாவின் மகளா இது..!! அதற்குள் இவ்வளவு பெரிதாக வளர்ந்து விட்டாரே..!! இதோ நீங்களே பாருங்க ஆச்சர்யப்படுவீங்க..!!

Cinema News videos

ஜம்ஷாத் செத்திரகாத் அவரது மேடைப் பெயரான ஆர்யாவால் அறியப்படுகிறார், இவர் ஒரு இந்திய நடிகர் மற்றும் தயாரிப்பாளர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் சினிமா மற்றும் சில மலையாளம் மற்றும் தெலுங்கு படங்களில் தோன்றுகிறார். விஷ்ணுவர்தனின் அறியும் அறியாமலும் மற்றும் பாட்டியல் ஆகிய படங்களில் முரட்டு கதாபாத்திரங்களை சித்தரித்து தனது திருப்புமுனையை ஏற்படுத்தினார். பின்னர் அவர் பாலாவின் நான் கடவுள் இல் அகோரியாக நடித்ததற்காக விமர்சன ரீதியான பாராட்டைப் பெற்றார்.

மதராசப்பட்டினம், நகைச்சுவைத் திரைப்படமான பாஸ் என்கிற பாஸ்கரன், குடும்ப ஆக்‌ஷன் படமான வேட்டை மற்றும் அட்லீயின் குடும்பப் படமான ராஜா ராணி ஆகியவற்றின் மூலம் ஆர்யா வணிக ரீதியாக மேலும் வெற்றி பெற்றார். 2013 இல், அவர் மேலும் மூன்று தமிழ் படங்களில் தோன்றினார்: ஆர்.கண்ணனின் நகைச்சுவைத் திரைப்படமான சேட்டை, விஷ்ணுவர்தனின் ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் ஆரம்பம் மற்றும் செல்வராகவனின் கற்பனைத் திரைப்படம் இரண்டம் உலகம். 2021 இல், அவர் பா. ரஞ்சித்தின் ஸ்போர்ட்ஸ் படமான சர்ப்பட்ட பரம்பரை முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார்.

இது அவருக்கு அதிக விமர்சனப் பாராட்டுகளைப் பெற்றது. அவர் அரண்மனை 3 என்ற திகில் நகைச்சுவைத் திரைப்படத்தில் நடித்ததோடு, மூத்த இயக்குனர் சுந்தர் சி. உடன் இணைந்து பணியாற்றினார். ஆர்யா தனது நிச்சயதார்த்தத்தை நடிகை சாயிஷாவுடன் அறிவித்தார், மேலும் இருவரும் 10 மார்ச் 2019 அன்று திருமணம் செய்து கொண்டனர். இடஙக தம்பதியருக்கு ஒரு ம கள் உள்ளார். அந்த வகையில் தற்போது தனது மகள் தனக்கு ஹேர் ஸ்டைல் செய்துவிடும் வீடியோவை ஆர்யா வெளியிட்டுள்ளார். இந்த வீடியோவில் ஆர்யாவின் மகள் Ariana-வை பார்த்த ரசிகர்கள் பலரும், Ariana நன்றாக வளர்ந்துவிட்டாரே என கமெண்ட் செய்து வருகிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Arya (@aryaoffl)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *