60 வயதில் இரண்டாம் திருமணம் செய்து கொண்ட பிரபல முன்னணி நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அதற்கு அவர் கூறிய காரணத்தைக் கேட்டு ஷா க் கான ரசிகர்கள்..!!

60 வயதில் இரண்டாம் திருமணம் செய்து கொண்ட பிரபல முன்னணி நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அதற்கு அவர் கூறிய காரணத்தைக் கேட்டு ஷா க் கான ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

ஆஷிஷ் வித்யார்த்தி ஒரு இந்திய நடிகர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக இந்தி, தெலுங்கு, தமிழ், கன்னடம், மலையாளம், ஆங்கிலம், ஒடியா, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி படங்களில் பணியாற்றுகிறார். அவரது எதிரி மற்றும் குணச்சித்திர பாத்திரங்களுக்காக குறிப்பிடத்தக்கவர். 1995 ஆம் ஆண்டில், ட்ரோஹ்கால் படத்திற்காக சிறந்த துணை நடிகருக்கான தேசிய திரைப்பட விருதைப் பெற்றார். அவர் இரண்டு பிலிம்பேர் விருதுகளுக்கான பரிந்துரைகளுடன் பிலிம்பேர் விருது சவுத் உட்பட பல விருதுகளையும் பெற்றுள்ளார்.

1992 இல், அவர் பாம்பே சென்றார். சர்தார் வல்லபாய் படேலின் வாழ்க்கையை அடிப்படையாகக் கொண்ட தனது முதல் படமான சர்தாரில் வி.பி.மேனனாக ஆஷிஷ் நடித்தார். 1995 இல் சிறந்த துணை நடிகருக்கான தேசிய திரைப்பட விருதை வென்ற அவரது முதல் வெளியீடு ட்ரோஹ்கால். 1996 ஆம் ஆண்டு இஸ் ராத் கி சுபா நஹின் திரைப்படத்திற்காக, எதிர்மறை பாத்திரத்தில் சிறந்த நடிகருக்கான ஸ்டார் ஸ்கிரீன் விருதை ஆஷிஷ் பெற்றார். வித்யார்த்தி 11 மொழிகளில் 300க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் பணியாற்றியுள்ளார். அவர் AVID MINER உரையாடல்களின் இணை நிறுவனர் மற்றும் கண்காணிப்பாளர் ஆவார்.

அவை நிறுவனங்களுக்காக தனிப்பயனாக்கப்பட்ட ஊடாடும் தொகுதிகளாகும். தற்போது அவர் ஒரு மில்லியனுக்கும் அதிகமான சந்தாதாரர்களைக் கொண்ட யூடியூப் சேனலைக் கொண்டுள்ளார், மேலும் அவர் உணவைப் பற்றி அடிக்கடி பதிவு செய்கிறார். வித்யார்த்தி 2001 இல் சகுந்தலா பருவாவின் மகள் பிலோ வித்யார்த்தி அல்லது ரஜோஷி வித்யார்த்தியை மணந்தார். அவர்களுக்கு ஆர்த் என்ற மகன் உள்ளார். இந்த ஜோடி 2022 இல் பரஸ்பர விவாகரத்துக்கு விண்ணப்பித்தது.

அவர் 2023 இல் ரூபாலி பருவாவை மணந்தார். அவர் தன்னுடைய 2வது திருமணத்தை குறித்து கூறியதில் ஒருவருடன் பயணம் செய்ய வேண்டும் என்ற காரணத்துக்காக மட்டுமே அவரை திருமணம் செய்ய வேண்டும் என்று நான் உறுதியாக நம்புகிறேன். அப்படித்தான் நான் ரூபாலியை சந்தித்தேன். இருவரும் நன்றாக பழகினோம், பின் கணவன் – மனைவியாக பயணிக்கலாம் என தோன்றியது எனவே இருவரும் திருமணம் செய்து கொண்டோம் என்று கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *