பிரபல முன்னணி நடிகரும் பிரபல நடிகையின் சகோதரருமான 45 வயது நடிகரை காதலிக்கும் நடிகை யாஷிகா ஆனந்த்..!! அந்த நடிகருக்கு முத்தம் கொடுத்த புகைப்படத்தை வெளியிட்டு ரசிகர்களுக்கு ஷா க் கொடுத்த நடிகை யாஷிகா..!!

Cinema News Image News

யாஷிகா ஆனந்த் ஒரு இந்திய நடிகை, மாடல் மற்றும் தொலைக்காட்சி ஆளுமை ஆவார், இவர் முக்கியமாக தமிழ் திரைப்படங்கள் மற்றும் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளில் பணியாற்றுகிறார். இன்ஸ்டாகிராம் மாடலாக இருந்த பிறகு ஆனந்த் நடிக்கத் தொடங்கினார். 14 வயதில், அவர் இனிமே இப்படித்தான் படத்திற்காக சந்தானத்துடன் இணைந்து நடித்தார், ஆனால் அவர் ஒரு பாடல் படப்பிடிப்பில் கலந்து கொள்ள முடியாததால் அவரது பாத்திரம் பின்னர் நீக்கப்பட்டது. பின்னர் அவர் காவலை வேண்டம் இல் நீச்சல் பயிற்றுவிப்பாளராக நடித்தார், அதுவே அவரது முதல் திரையரங்க வெளியீடாக அமைந்தது.

அடல்ட் காமெடி படமான இருட்டு அறையில் முரட்டு குத்து இல் ஆனந்த் தோன்றினார். 2018 ஆம் ஆண்டில், கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கிய பிக் பாஸ் தமிழ் ரியாலிட்டி ஷோவின் இரண்டாவது சீசனில் ஆனந்த் தோன்றினார். ஆனந்த் பின்னர் ஜோம்பி என்ற அனிமேஷன் திரைப்படத்தில் முன்னணி நடிகையாக தோன்றினார். 2018 இல், அவர் சென்னை டைம்ஸால் “தொலைக்காட்சியில் மிகவும் விரும்பத்தக்க பெண்” என்று பட்டியலிடப்பட்டார்.

2021 ஆம் ஆண்டில், பெஸ்டி திரைப்படத்திற்காக லாஸ் வேகாஸ் இன்டிபென்டன்ட் ஃபிலிம் ஃபெஸ்டிவல் 2021 இல் சிறந்த நடிகைக்கான விருதைப் பெற்றார். இந்நிலையில் இவர் நடிகர் அஜித்தின் மனைவியான ஷாலினியின் சகோதரர் ரிச்சர்ட் ரிஷி பிரபல நடிகையான யாஷிகா ஆனந்தை காதலிப்பதாகவும் புகைப்படத்தை வெளியிட்டு அறிவித்து இருக்கிறார். அதில் யாஷிகா ரிச்சர்ட் ரிஷிக்கு முத்தம் கொடுத்துள்ளார். நடிகர் ரிச்சர்ட் ரிஷி இயக்குனர் மோகன் ஜி, அதாவது திரௌபதி மற்றும் ருத்ர தாண்டவம் ஜாதிவெறி மற்றும் தலித் விரோத உணர்வுகளை பரப்பியதாகக் கூறப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *