என்னது... இந்த 27 வயது இளம் நடிகைக்கு நிச்சயதார்த்தம் முடிந்து விட்டதா..!! அவரே வெளியிட்ட புகைப்படத்தைப் பார்த்து ஷாக்கான ரசிகர்கள்..!! மாப்பிள்ளை யார் தெரியுமா..??

என்னது… இந்த 27 வயது இளம் நடிகைக்கு நிச்சயதார்த்தம் முடிந்து விட்டதா..!! அவரே வெளியிட்ட புகைப்படத்தைப் பார்த்து ஷாக்கான ரசிகர்கள்..!! மாப்பிள்ளை யார் தெரியுமா..??

Cinema News Image News

அனுபமா பரமேஸ்வரன் ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், அவர் முக்கியமாக தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் தமிழ் படங்களில் பணிபுரிகிறார். அவர் மலையாள காதல் திரைப்படமான பிரேமம் படத்தில் துணை வேடத்தில் அறிமுகமானார், இது தொழில்துறையில் வெற்றி பெற்றது. பின்னர் அவர் A Aa உட்பட ஒரு சில திட்டங்களுடன் தெலுங்கு படங்களில் நுழைந்தார், அங்கு அவர் நிதின் மற்றும் சமந்தா ரூத் பிரபுவுடன் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் நடித்தார். பின்னர் அவர் பிரேமம் படத்தின் தெலுங்கு ரீமேக்கில் இருந்தார். அவரது அடுத்த படம் கொடி, தமிழ் சினிமாவில் அவர் அறிமுகமானார்.

இதில் தனுஷுக்கு ஜோடியாக அவர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். மெர்லபாகா காந்தியின் கிருஷ்ணார்ஜுன யுத்தத்தில் நானிக்கு ஜோடியாகவும், ஏ. கருணாகரனின் தேஜ் ஐ லவ் யூ படத்தில் சாய் தரம் தேஜுக்கு ஜோடியாகவும் நடித்தார். ஹலோ குரு பிரேமா கோசமே படத்தில் ராம் பொதினேனியுடன் மீண்டும் ஜோடியாக நடித்தார். பின்னர் அவர் ராக்ஷசுடு என்ற தெலுங்கு திரைப்படத்தில் தோன்றினார். 2021 ஆம் ஆண்டில், அவர் தமிழ் திரைப்படமான தள்ளி போகாதே படத்தில் அதர்வாவுக்கு ஜோடியாக நடித்தார்.

2022 இல், அவர் தெலுங்குத் திரைப்படமான ரவுடி பாய்ஸில் அறிமுகமான ஆஷிஷுக்கு ஜோடியாக நடித்தார். அதே ஆண்டில் அவரது இரண்டாவது தெலுங்கு படம் கார்த்திகேயா 2 இல் இருந்தது, இது கார்த்திகேயாவின் தொடர்ச்சியாக இருந்தது. இந்நிலையில் அனுபாமா இன்ஸ்டாகிராமில் பதிவிட்டுள்ள புகைப்படம் ஒன்று செம வைரலாகி உள்ளது. அது என்னவென்றால் பிளாஸ்டிக் கவரை விரலில் சுற்றி மோதிரம் போல அணிந்து கொண்டு தனக்கு நிச்சயதார்த்தம் முடிந்துவிட்டது என காமெடியாக அவர் பதிவிட்டு இருக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *