திருமணத்தின் போது மனைவிக்கு வேற லெவல் கிப்ட் கொடுத்த விஜய் டிவி புகழ்... என்ன பரிசு கொடுத்தார் தெரியுமா...? வீடியோ உள்ளே...!!

திருமணத்தின் போது மனைவிக்கு வேற லெவல் கிப்ட் கொடுத்த விஜய் டிவி புகழ்… என்ன பரிசு கொடுத்தார் தெரியுமா…? வீடியோ உள்ளே…!!

videos

பிரபல தொலைக்காட்சியான விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகிக் கொண்டிருக்கும் கலக்கப் போவது யாரு என்ற நிகழ்ச்சியின் மூலம் சின்னத்திரையில் அறிமுகமானவர் தான் புகழ். அந்நிகழ்ச்சியில் ஒரு சில நாட்கள் மட்டுமே இருந்து வெளியேறிய இவர் அடுத்ததாக விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பான சிரிப்புடா என்ற நகைச்சுவை நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டதன் மூலம் மிகவும் பிரபலமானார்.

அதன் பிறகு விஜய் டிவியின் பிரபல நிகழ்ச்சியான குக் வித் கோ மாளி என்ற நிகழ்ச்சியின் மூலம் தான் இவர் பட்டி தொட்டி முழுவதும் பிரபலமானார். அந்த நிகழ்ச்சியில் இவர் செய்யும் காமெடிகளுக்கு அளவே இ ல்லை. அந்த நிகழ்ச்சியை தொடர்ந்து இவருக்கு அ டுத்தடு த்து பட வாய்ப்புகள் குவிந்த வண்ணம் உள்ளன.

தற்போது சபாபதி, வ லிமை, யானை மற்றும் என்ன சொல்லப் போகிறாய் உள்ளிட்ட திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. மேலும் சில பட வாய்ப்புகளையும் இவர் கைவசம் வைத்துள்ளார். அது மட்டுமல்லாமல் Zoo கீப்பர் என்னும் திரைப்படத்தின் மூலம் ஹீரோவாகவும் அறிமுகமாக உள்ளார்.

இந்நிலையில் தனது 5 வருட காதலியான பென்சியாவை நேற்று திருமணம் செய்து கொண்டார். தற்போது அவரது திருமண வீடியோ இணையத்தில் வெளியாகி ரசிகர்களுக்கு மகிழ்ச்சியளித்து வருகின்றது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *