இந்த பிரபல முன்னணி நடிகருடன் நெருக்கம் காட்டி முத்தம் கொடுத்த தமன்னா..!! நடிகரிடம் திருமணம் எப்போது என்று கேட்ட கேள்விக்கு நடிகர் கொடுத்த பதில் என்ன தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

இந்த பிரபல முன்னணி நடிகருடன் நெருக்கம் காட்டி முத்தம் கொடுத்த தமன்னா..!! நடிகரிடம் திருமணம் எப்போது என்று கேட்ட கேள்விக்கு நடிகர் கொடுத்த பதில் என்ன தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

தமன்னா பாட்டியா சில சமயங்களில் தமன்னா என்று பெயரிடப்பட்டவர், தெலுங்கு, தமிழ் மற்றும் இந்தி சினிமாவில் பணிபுரியும் ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார். 73 படங்களுக்கு மேல் நடித்துள்ள அவர், தென்னிந்திய சர்வதேச திரைப்பட விருதை வென்றுள்ளார் மற்றும் எட்டு பிலிம்பேர் விருதுகள் தென் பரிந்துரைகளைப் பெற்றுள்ளார். அவரது தமிழ் படங்களில் அயன், பையா, சிறுத்தை, வீரம், தர்ம துரை, தேவி, மற்றும் ஸ்கெட்ச் ஆகியவை அடங்கும். எம்.ராஜேஷின் வாசுவும் சரவணனும் ஒண்ணா படிச்சவங்க, இதில் ஆர்யா, என். சந்தானம் மற்றும் பானு ஆகியோர் இணைந்து நடித்துள்ளனர், இதில் அவர் வைட் அண்ட் கோல்ட் மூலம் தனது சொந்த நகை வடிவமைப்புகளை காட்சிப்படுத்துவார்.

அஜீத் குமாருடன் இணைந்து நடித்த சிவாவின் வீரம் படத்தின் மூலம் மூன்று வருட ஓய்வுக்குப் பிறகு 2014 இல் தமிழ் சினிமாவுக்கு மீண்டும் வந்தார். 2017 இல் அவரது முதல் வெளியீடு பாகுபலி 2: தி கன்க்ளூசன் ஆகும். இந்தத் திரைப்படத்தில், தமன்னா, ஒரு தீய பல்லாலதேவாவுக்கு எதிரான கிளர்ச்சிக் குழுவின் உறுப்பினரான அவந்திகாவாகவும், இறுதியில் மகிஸ்மதியின் ராணியாகவும் நடிக்கிறார். நவம்பர் 2021 இல், தமிழ் அதிரடி நாடகமான வேதாளத்தின் தெலுங்கு ரீமேக்கான போலா ஷங்கரில் சிரஞ்சீவி மற்றும் கீர்த்தி சுரேஷுடன் அவர் நடிப்பதாக அறிவிக்கப்பட்டது. தமன்னா தற்போது ஜெயிலர் மற்றும் அரண்மனை 4 ஆகிய படங்களில் நடித்து வருகிறார்.

கடந்த சில மாதங்களாக நடிகை தமன்னா பிரபல பாலிவுட் நடிகர் விஜய் வர்மாவை காதலித்து வருவதாக தகவல் வெளிவந்தது.இருவரும் இரவு பார்ட்டியில் முத்தம் கொடுத்துக்கொண்ட வீடியோவும் வைரலானது.இந்நிலையில், அபுதாபியில் நடைபெற்ற IIFA விருது விழாவில் நடிகர் விஜய் வர்மா கலந்து கொண்டார். அதில் ஒருவர் ஏதேனும் விஷேஷம் உண்டா? தமன்னாவுக்கு உங்களுக்கும் எப்போ திருமணம் என்று கேட்க அதற்கு அவர் “சீக்கிரமே நல்ல படத்தை கொடுக்க முயல்கிறேன்” என்று கூறிவிட்டு அங்கிருந்து கிளம்பி விட்டார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *