குக் வித் கோமாளி புகழ் செஃப் வெங்கடேஷ் பட்டின் 80 ஆயிரம் ரூபாய் பொருளை நா சம் செய்த குக் வித் கோமாளி பிரபலம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அதற்காக செம அடி அடித்த செஃப் பட்..!!

குக் வித் கோமாளி புகழ் செஃப் வெங்கடேஷ் பட்டின் 80 ஆயிரம் ரூபாய் பொருளை நா சம் செய்த குக் வித் கோமாளி பிரபலம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அதற்காக செம அடி அடித்த செஃப் பட்..!!

Cinema News Image News

வெங்கடேஷ் பட் உடனான சமையல் சமையல் என்பது 2014-2018 ஆம் ஆண்டுக்கான தமிழ் மொழியிலான இந்திய தொலைக்காட்சித் தொடராகும், இது சமையல்காரர் வெங்கடேஷ் பட் தனது 100 சிறந்த சமையல் வகைகளை சமைத்து, தினமும் சமையல் செய்பவர்களும் பார்வையாளர்களும் முயற்சி செய்யலாம். டைம்ஸ் ஆஃப் இந்தியாவால் “பரபரப்பான ரெசிபிகள், குறிப்பாக தென்னிந்திய” உணவு வகைகள் என விவரிக்கப்பட்டவைகளில் இந்த நிகழ்ச்சி கவனம் செலுத்துகிறது. இந்த நிகழ்ச்சி 30 ஆகஸ்ட் 2014 மற்றும் 30 ஜூன் 2018 ஆகிய தேதிகளில் 190 எபிசோடுகளுக்கு ஒளிபரப்பப்பட்டது.

விஜய் டிவியில் ஒவ்வொரு சனிக்கிழமையும் மதியம் 2 மணிக்கு ஒளிபரப்பாகிறது, மீண்டும் எபிசோடுகள் சில நேரங்களில் வெவ்வேறு நேரங்களில் ஒளிபரப்பப்படும். 2016 ஆம் ஆண்டு வரை, நிகழ்ச்சி 100 அத்தியாயங்களை நிறைவு செய்துள்ளது. பட் பின்னர் அக்கார்டு மெட்ரோபொலிட்டன், அத்துடன் அக்கார்டு புதுச்சேரி மற்றும் ஊட்டியில் உள்ள ஹைலேண்ட் ஹோட்டல் ஆகியவற்றில் சேர்ந்தார். பகல் நேரத்தில், அவர் ஹோட்டல்களின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாக இருக்கிறார்.

மாலை நேரங்களில், அவர் ஒரு சமையல்காரராக இருக்கிறார், மேலும் தென்னிந்திய உணவு வகைகளை வழங்கும் ஹோட்டலின் ராயல் இந்தியானா உணவகத்திலும், பெர்கோலா, சோடியாக் பார் மற்றும் செங்கல் அடுப்பு உள்ளிட்ட ஹோட்டலின் மற்ற உணவகங்களிலும் கவனம் செலுத்துகிறார். 2019 இல், செஃப் தாமோதரனுடன், அவர் கோமாலியுடன் குக்கூவை நடுவர். இந்த நிலையில் நிகழ்ச்சி குறித்து இந்நிகழ்ச்சியில் கோமாளியாக பங்குபெற்று வரும் குரேஷி ஒரு பேட்டி கொடுத்துள்ளார்.

குக் வித் கோமாளியில் அதிகம் வெங்கடேஷ் பட் திட்டிக் கொண்டே இருப்பார். அப்போது கோபமான நான் அங்கிருந்த எண்ணெயை எடுத்து அவருடைய காலில் ஊற்றினேன். அப்போது அவர் அணிந்திருந்த ஷூ மதிப்பு 80,000 என்று எனக்கு பிறகு தான் தெரிந்தது, அந்த எண்ணை கறை வேற போகாதாம். அது இப்ப நினைத்தாலும் எனக்கு குற்ற உணர்ச்சியாக தான் இருக்கிறது. அதன்பிறகு வெங்கடேஷ் பட் என்னை அடித்து பாடாய் படுத்திவிட்டார் என கூறியிருக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *