இளம் காதலியால் 4வது குழந்தைக்கு தந்தையாகப் போகும் 89 வயது பிரபல முன்னணி பழம்பெரும் நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட... இவர் 3 முறை திருமணம் செய்து வி வா க ரத்து செய்தவராச்சே..!! யாருன்னு தெரிஞ்சா அ தி ர்ச்சி ஆகிடுவீங்க..!!

இளம் காதலியால் 4வது குழந்தைக்கு தந்தையாகப் போகும் 89 வயது பிரபல முன்னணி பழம்பெரும் நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட… இவர் 3 முறை திருமணம் செய்து வி வா க ரத்து செய்தவராச்சே..!! யாருன்னு தெரிஞ்சா அ தி ர்ச்சி ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

ஆல்ஃபிரடோ ஜேம்ஸ் பசினோஒரு அமெரிக்க நடிகர். 20 ஆம் நூற்றாண்டின் மிகப் பெரிய மற்றும் மிகவும் செல்வாக்குமிக்க நடிகர்களில் ஒருவராகக் கருதப்படும் பசினோ, அகாடமி விருது, இரண்டு டோனி விருதுகள் மற்றும் இரண்டு பிரைம் டைம் எம்மி விருதுகள் உட்பட பல பாராட்டுக்களைப் பெற்றுள்ளார், மேலும் நடிப்பின் டிரிபிள் கிரீடத்தைப் பெற்ற சில நடிகர்களில் ஒருவராக அவரை மாற்றினார். அவரது மற்ற ஆஸ்கார் விருதுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்ட பாத்திரங்களில் தி காட்பாதர், செர்பிகோ, தி காட்பாதர் பார்ட் II, டாக் டே ஆஃப்டர்நூன், மற்றும் …அண்ட் ஜஸ்டிஸ் ஃபார் ஆல், டிக் ட்ரேசி ஆகியவை அடங்கும். Glengarry Glen Ross, மற்றும் The Irishman. மற்ற குறிப்பிடத்தக்க படங்களில் தி பேனிக் இன் நீடில் பார்க், ஆசிரியர்!

நூலாசிரியர்!, ஸ்கார்ஃபேஸ், தி காட்பாதர் பார்ட் III, கார்லிட்டோஸ் வே, ஹீட், டோனி பிராஸ்கோ, தி டெவில்ஸ் அட்வகேட், எனி கிவன் சண்டே, தி இன்சைடர், இன்சோம்னியா, ஓஷன்ஸ் தெர்டீன், ஜாக் அண்ட் ஜில், ஒன்ஸ் அபான் எ டைம் இன் ஹாலிவுட் மற்றும் ஹவுஸ் ஆஃப் குஸ்ஸி. அல் பசினோ தனது முன்னாள் காதலிகள் மூலம் 3 பிள்ளைகளை பெற்றுள்ள நிலையில் இப்போது 4வது குழந்தைக்கும் அப்பாவாக இருக்கிறார். அல் பசினோ 29 வயதாகும் நூர் அல்பல்லா என்பவரை காதலித்து வந்த நிலையில் தற்போது அவர் 8 மாதம் கர்ப்பமாக இருக்கிறாராம். விரைவில் 4வது குழந்தைக்கு தந்தையாக உள்ள அல் பசினோவுக்கு ரசிகர்கள் வாழ்த்து தெரிவித்து வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *