கணவர் மறைந்து இன்னும் 1 வருடம் கூட ஆகாத நிலையில் மீண்டும் திரையில் ஹீரோயினாக ரீ என்ட்ரி கொடுக்கும் பிரபல முன்னணி நடிகை மீனா..!! அதுவும் யாருடைய படத்தில் தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

கணவர் மறைந்து இன்னும் 1 வருடம் கூட ஆகாத நிலையில் மீண்டும் திரையில் ஹீரோயினாக ரீ என்ட்ரி கொடுக்கும் பிரபல முன்னணி நடிகை மீனா..!! அதுவும் யாருடைய படத்தில் தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

மீனா துரைராஜ் தொழில்ரீதியாக மீனா என்று அழைக்கப்படுபவர், தென்னிந்தியத் திரைப்படங்கள் மற்றும் இந்தி சினிமாவில் முக்கியமாகப் பணியாற்றும் ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார். மீனா தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் இந்தி படங்களில் நடித்துள்ளார். மீனா 1982 ஆம் ஆண்டு குழந்தை நட்சத்திரமாக நெஞ்சங்கள் திரைப்படத்தில் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார், அதில் சிவாஜி கணேசன் ஒரு பிறந்தநாள் விழாவில் அவரைப் பார்த்த பிறகு முக்கிய வேடத்தில் நடித்தார். அவர் பல படங்களில் கணேசனுடன் இணைந்து குழந்தை நட்சத்திரமாக நடித்துள்ளார்.

இவர் ரஜினிகாந்துடன் என்கேயோ கேட்ட குரல் மற்றும் அன்புள்ள ரஜினிகாந்த் ஆகிய இரண்டு படங்களில் குழந்தை நட்சத்திரமாக நடித்துள்ளார். அன்புள்ள ரஜினிகாந்த், அதில் அவர் ரஜினிகாந்தை அரவணைக்கும் கொடிய நோய்வாய்ப்பட்ட குழந்தையாக நடித்தார் – இது அவரது தொழில் வளர்ச்சிக்கு ஒரு முக்கிய குறிகாட்டியாக அமைந்தது. 1994 இல், விஜயகாந்துடன் இணைந்து நடித்த பி.வாசுவின் சேதுபதி ஐபிஎஸ் படத்தில் நடித்தார். மீண்டும் ரஜினிகாந்துடன் வீரா மற்றும் முத்து திரைப்படத்தில் அவர் நடித்தார்.

தொடர்ந்து மாமன் மகள், செங்கோட்டை மற்றும் அவ்வை சண்முகி ஆகிய திரைப்படங்கள். இந்நிலையில் தற்போது நடிகை மீனாவை மீண்டும் ஹீரோயினாக நடிக்க வைக்க பேச்சுவார்த்தை நடந்து வருகிறதாம். நடிகர் ராமராஜன் ஏற்கனவே சாமானியன் என்ற படத்தில் நடித்து முடித்திருக்கும் நிலையில், அடுத்து உத்தமன் என்ற படத்தில் ஹீரோவாக நடிக்கிறாராம். அந்த படத்தில் ஹீரோயினாக நடிக்க தான் மீனாவிடம் பேச்சுவார்த்தை நடந்து வருகிறதாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *