நடிகை மீனாவை தொடர்ந்து 20 வருடங்களுக்கு பிறகு கதாநாயகியாக களம் இறங்கும் 90s பிரபல முன்னணி நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிந்தால் இந்த நடிகையா என ஆச்சர்யப்படுவீங்க..!!

நடிகை மீனாவை தொடர்ந்து 20 வருடங்களுக்கு பிறகு கதாநாயகியாக களம் இறங்கும் 90s பிரபல முன்னணி நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிந்தால் இந்த நடிகையா என ஆச்சர்யப்படுவீங்க..!!

Cinema News Image News

சுமதி ஜோசபின், அவரது மேடைப் பெயரான ரேகாவால் நன்கு அறியப்பட்ட ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் மற்றும் மலையாள படங்களில் பணிபுரிகிறார். அவர் சில தெலுங்கு மற்றும் கன்னட படங்களிலும் நடித்தார். பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 4 இன் போட்டியாளர்களில் ஒருவராக இருந்தார். பாரதிராஜா இயக்கத்தில் சத்யராஜ் நடித்த கடலோர கவிதைகள் படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவுக்கு அறிமுகமானார்.

புன்னகை மன்னன், எங்க ஊரு பாட்டுக்காரன், என் பொம்மைக்குட்டி அம்மாவுக்கு, புரியாத புதிர் மற்றும் குணா ஆகியவை அவரது குறிப்பிடத்தக்க படைப்புகள். மலையாளத்தில் ராம்ஜி ராவ் ஸ்பீக்கிங், ஏய் ஆட்டோ மற்றும் ஹரிஹர் நகர் ஆகிய படங்களும் வெற்றி பெற்றன. தசரதம் திரைப்படத்திற்காக மலையாளத்தில் சிறந்த நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதை வென்றார். கதாநாயகியாக சில வேடங்களுக்குப் பிறகு, அவர் அண்ணி மற்றும் அம்மா போன்ற குணச்சித்திர வேடங்களில் நடிக்கத் தொடங்கினார்.

2020 ஆம் ஆண்டில், பிக் பாஸ் ரியாலிட்டி ஷோவில் போட்டியாளராக நுழைகிறார். அவர் 1996 இல் மலையாளி கடல் உணவு ஏற்றுமதியாளரான ஹாரிஸ் கோட்டாடத்தை மணந்தார். அவர்களுக்கு ஒரு மகள் உள்ளார். நடிகை ரேகா திருமணத்திற்கு பிறகு குணச்சித்திர வேடங்களில் நடித்து வந்தார். ஆனால் தற்போது 20 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு மீண்டும் கதாநாயகியாக களம் இறங்குகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *