திருமணமாகாமலே கர்ப்பமான பிரபல முன்னணி நடிகர் விஜய் பட நடிகை..!! காதலருடன் அவர் இருக்கும் புகைப்படத்தைப் பார்த்து அ தி ர் ச்சியில் ரசிகர்கள்..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிஞ்சா இந்த நடிகையா இப்படின்னு ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

திருமணமாகாமலே கர்ப்பமான பிரபல முன்னணி நடிகர் விஜய் பட நடிகை..!! காதலருடன் அவர் இருக்கும் புகைப்படத்தைப் பார்த்து அ தி ர் ச்சியில் ரசிகர்கள்..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிஞ்சா இந்த நடிகையா இப்படின்னு ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

இலியானா டி குரூஸ் இந்திய வம்சாவளியைச் சேர்ந்த போர்த்துகீசிய நடிகை ஆவார், அவர் முக்கியமாக தெலுங்கு மற்றும் இந்தி மொழித் திரைப்படங்களில் தோன்றுகிறார். டி’குரூஸ் மும்பையில் பிறந்தார் மற்றும் தனது குழந்தைப் பருவத்தின் பெரும்பகுதியை கோவாவில் கழித்தார். 2012 ஆம் ஆண்டின் முற்பகுதியில், 2009 ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த ஹிந்தித் திரைப்படமான 3 இடியட்ஸின் ரீமேக்கான எஸ். ஷங்கர் இயக்கிய நண்பன் என்ற தமிழ்த் திரைப்படத்தில் அவர் நடித்தார். திறனாய்வாளர்களின் நடிப்பைப் பாராட்டி அதிக நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது.

முதல் வாரத்தில் பாக்ஸ் ஆபிஸில் 400 மில்லியன் வசூல் செய்து பெரும் நிதி வெற்றியைப் பெற்றது. D’Cruz இன் 2018 ரெய்டின் முதல் வெளியீடு, நேர்மறையான விமர்சன மற்றும் வணிகரீதியான கருத்துகளுக்கு திறக்கப்பட்டது. அவர் கேடி (2006) திரைப்படத்தில் தமிழ் மொழித் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார். படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் அவ்வளவு சிறப்பாகச் செயல்படவில்லை என்றாலும், டி’குரூஸ் தனக்கு வழங்கப்பட்ட அனைத்து திரைப்பட கதாபாத்திரங்களையும் ஏற்க முடியாத அளவுக்கு பிஸியாக இருந்தார்.

ஒரு கட்டத்தில் இலியானாவை சினிமா பக்கம் காணவில்லை, அதற்கு பதிலாக எப்போதும் இன்ஸ்டாவில் புகைப்படங்களாக வெளியிட்ட வண்ணம் இருப்பார். சமீபத்தில் தான் கர்ப்பமாக இருப்பதாக புகைப்படம் வெளியிட்டார். இதுநாள் வரை தனது காதலர் யார் என்று கூறாமல் இருந்த இலியானா தனது காதலருடன் மோதிரம் அணிந்திருந்த புகைப்படத்தை வெளியிட்டு உள்ளார். அப்படியும் அவர் யார் என்பதை இலியானா வெளியிடவே இல்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *