என்னது... இந்த பிரபலம் முன்னணி இளம் நடிகருக்கு இன்று திருமணம் முடிந்து விட்டதா..!! அவர் வெளியிட்ட திருமண புகைப்படத்தை பார்த்து ஆச்சர்யத்தில் ரசிகர்கள்..!! அந்த நடிகர் யார் தெரியுமா..?? இதோ நீங்களே பாருங்க..!!

என்னது… இந்த பிரபலம் முன்னணி இளம் நடிகருக்கு இன்று திருமணம் முடிந்து விட்டதா..!! அவர் வெளியிட்ட திருமண புகைப்படத்தை பார்த்து ஆச்சர்யத்தில் ரசிகர்கள்..!! அந்த நடிகர் யார் தெரியுமா..?? இதோ நீங்களே பாருங்க..!!

Cinema News Image News

ஷர்வானந்த் மைனேனி ஒரு இந்திய நடிகர் ஆவார், அவர் முதன்மையாக ஒரு சில தமிழ் படங்களுடன் தெலுங்கு படங்களிலும் பணியாற்றுகிறார். ஐதோ தரீக்கு திரைப்படத்தின் மூலம் நடிகராக அறிமுகமானார். எங்கேயும் எப்போதுமே, அவர் சிறந்த ஆண் அறிமுகமானவர் – தமிழ்க்கான SIIMA விருதைப் பெற்றார், மேலும் மல்லி மல்லி இடி ராணி ரோஜு படத்திற்காக நந்தி சிறப்பு நடுவர் விருதையும் வென்றுள்ளார். ஷர்வானந்த் ஆரம்பத்தில் பிரஸ்தானம், எங்கேயும் எப்போதும், ரன் ராஜா ரன், மல்லி மல்லி இடி ராணி ரோஜு உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்தார்.

அதன் பிறகு எக்ஸ்பிரஸ் ராஜா, சத்தியம் பாவடி, மகானுபாவுடு உள்ளிட்ட பல படங்களில் நடித்தார். நடிகர் ராம் பொதினேனி இவரது உறவினர். அவர் ஹைதராபாத் பப்ளிக் பள்ளியில் நடிகர்களான ராம் சரண் மற்றும் ராணா டக்குபதி ஆகியோரின் வகுப்புத் தோழராக இருந்தார்.  இவர் நடிப்பில் ஜானு என்ற திரைப்படம் வெளியானது. இது சி. பிரேம் குமார் அவர்களால் இயக்கப்பட்டது, இது அவரது சொந்த தமிழ் திரைப்படமான 96 படத்தின் ரீமேக் ஆகும். ட்ரீம் வாரியர் பிக்சர்ஸ் மூலம் ஸ்ரீ கார்த்திக் இயக்கிய, அமலா அக்கினேனியுடன் ரிது வர்மா, டைம் டிராவல் தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் இருமொழியில் வெளியான ஓகே ஓகா ஜீவிதம்.

இப்படம் தமிழில் கணம் என்ற பெயரில் வெளியானது. இந்நிலையில் வெளிநாட்டில் சாப்ட்வேர் என்ஜினீயராக இருக்கும் பெண்ணை சர்வானந்த் திருமணம் செய்து கொள்ள முடிவாகி இருப்பதாக புதிய செய்தி ஒன்று வெளியாகி உள்ளது. வருகிற 26-ந் தேதி ஐதராபாத்தில் இவரது திருமணத்தை நடத்த திட்டமிட்டு இருப்பதாகவும் தகவல் கசிந்துள்ளது. சர்வானந்த் திருமணம் செய்து கொள்ள இருக்கும் பெண் பிரபல அரசியல்வாதி ஒருவரின் பேத்தி என்றும் கூறப்படுகிறது. இந்நிலையில் இன்று சர்வானந்த் மற்றும் ரக்ஷிதா ரெட்டி ஆகியோரின் திருமணம் நடந்து முடிந்திருக்கிறது. திருமண புகைப்படங்கள் வெளியாகி இருக்கும் நிலையில் தற்போது பிரபலங்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் வாழ்த்து தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *