என்னது… இந்த பிரபல முன்னணி இளம் ஜோடிகளுக்கு திருமணம் முடிந்து விட்டதா..!! அவர்கள் யார் தெரியுமா..?? அட இந்த நடிகருக்கும் நடிகைக்கும் மிக்க கூடிய விரைவில் திருமணமா என ஆச்சர்யத்தில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

கொனிடேலா வருண் தேஜ் தெலுங்கு திரைப்படங்களில் பணிபுரியும் ஒரு இந்திய நடிகர். அல்லு-கொனிடேலா குடும்பத்தில் பிறந்த இவர் நடிகர் நாகேந்திர பாபுவின் மகன். இதுவரை 13 படங்களில் நடித்துள்ளார். 2014 ஆம் ஆண்டு முகுந்தா படத்தின் மூலம் நடிகராக அறிமுகமானார் தேஜ். க்ரிஷின் விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட போர்த் திரைப்படமான காஞ்சே நடித்ததற்காக அவர் பாராட்டுகளைப் பெற்ற போதிலும், அவரது அடுத்த மூன்று வெளியீடுகளைப் போலவே இதுவும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் தோல்வியடைந்தது.

அவர் காதல் நாடகமான ஃபிடா மூலம் முன்னணி நடிகராக தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொண்டார், இது ஒரு பெரிய விமர்சன மற்றும் வணிக வெற்றியாகும். தோலி பிரேமா, கடலகொண்ட கணேஷ், F2 மற்றும் F3 உள்ளிட்ட படங்களில் தேஜ் நடித்துள்ளார். பின்னர் அவர் ஹரிஷ் ஷங்கர் இயக்கிய ஜிகர்தண்டா என்ற தமிழ் திரைப்படத்தின் ரீமேக்கான கடலகொண்ட கணேஷில் நடித்தார்.

இது பாக்ஸ் ஆபிஸில் வெற்றி பெற்றது. ஜனவரி 2020 நிலவரப்படி, தேஜ் தயாரிப்பில் இரண்டு படங்கள் உள்ளன. கிரண் கொரபாட்டி இயக்கும் கனி படத்தில் தேஜ் குத்துச்சண்டை வீரராக நடிக்கிறார். தெலுங்கு நடிகர் வருண் தேஜ் மற்றும் நடிகை லாவண்யா திரிபாதி இருவரும் காதலித்து வந்த நிலையில் தற்போது குடும்பத்தின் ஒப்புதலுடன் திருமண நிச்சயதார்த்தம் முடிந்து இருக்கிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *