ரசிகர்களுக்கு மீண்டும் ஒரு குட் நியூஸாக தனக்கு இரண்டாவது குழந்தை பிறக்க போவதை அறிவித்த பிரபல ஜோடி.!! அந்த ஜோடி யார் தெரியுமா..?? அந்த பிரபல ஜோடி யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களும் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

ரசிகர்களுக்கு மீண்டும் ஒரு குட் நியூஸாக தனக்கு இரண்டாவது குழந்தை பிறக்க போவதை அறிவித்த பிரபல ஜோடி.!! அந்த ஜோடி யார் தெரியுமா..?? அந்த பிரபல ஜோடி யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களும் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

கணேஷ் வெங்கட்ராமன் ஒரு இந்திய நடிகர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு படங்களில் பணியாற்றுகிறார். அவர் உன்னைப்போல் ஒருவன் மற்றும் காந்தஹார் ஆகிய படங்களில் பணிபுரிவதற்கு முன்பு, ராதா மோகனின் அபியும் நானும் படத்தில் நடித்திருந்தார். தனது இரண்டாவது படத்தில் பிரகாஷ்ராஜுடன் இணைந்து பணியாற்றினார். கமல்ஹாசன், மோகன்லால் மற்றும் வெங்கடேஷ் ஆகிய இருமொழித் திரைப்படமான உன்னைப்போல் ஒருவன் இல் அவர் ஒரு போலீஸ் அதிகாரியாகத் தோன்றினார். அவர் செல்வாவின் சத்யராஜுடன் முறியடி என்ற த்ரில்லர் படத்திலும் பணியாற்றினார். ஆனால் கவிதாலயா புரொடக்ஷன்ஸின் நிதி சிக்கல்களால் படம் திரையரங்குகளில் வெளியிடப்படாமல் தோல்வியடைந்தது.

இந்த காலகட்டத்தில், கணேஷ் மற்றொரு மல்டி-ஸ்டாரர் படமான மங்காத்தாவிலிருந்து விலகினார், அதற்குப் பதிலாக மற்றொரு தமிழ் மற்றும் இந்தி திரைப்படமான பனித்துலி இல் ஒரு தனி முக்கிய பாத்திரத்தில் பணியாற்றத் தேர்ந்தெடுத்தார். அவரது பின்வரும் வெளியீடுகள் தோதாரி மற்றும் நாயகி ஆகியவற்றுடன் குறைவான வெற்றியைப் பெற்றன, அங்கு அவர் எதிரியாக நடித்தார், எதிர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றார் மற்றும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோசமாக நடித்தார். அதேபோல், அவரது அடுத்தடுத்த விசாரணைத் திரில்லர் படங்களான இணையத்தளம் அல்லது 7 நாட்கள் ஆகியவை வணிக ரீதியாக சிறப்பாக செயல்பட முடியவில்லை.

கணேஷ் அடுத்ததாக வணங்காமுடியில் அரவிந்த் சுவாமியுடன் போலீஸ் அதிகாரியாக துணை நடிகர்களாக தோன்றுகிறார். அவரது நீண்ட கால தாமதமான இந்தித் திரைப்படமான கன்ஸ் ஆஃப் பனாரஸ் 2017 ஆம் ஆண்டின் இறுதியில் திரையரங்குகளில் வெளியானது. அவருக்கும் நடிகை நிஷா கிருஷ்ணனுக்கும் திருமணம் நடந்தது. அவர்களுக்கு சமைரா என்ற முதல் குழந்தை பிறந்தது. இந்நிலையில் இந்த ஜோடி  தற்போது ஒரு குட்நியூஸ் சொல்லி இருக்கின்றார்கள். அதாவது நிஷா இரண்டாவது முறையாக கர்ப்பமாக உள்ளாராம். இதை இணையத்தில் வெளியிட்டதும் இவர்களுக்கு ரசிகர்கள் மற்றும் பிரபலங்கள் மூலம் வாழ்த்துக்கள் குவிந்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *