நடிகை நயன்தாராவிற்கு இந்த விஷயம் தெரியவே தெரியாது...!! என்ன தெரியுமா...? அவரைப் பற்றிய சீக்ரெட் ஒன்றை சொன்ன ஆர்யா...!!

நடிகை நயன்தாராவிற்கு இந்த விஷயம் தெரியவே தெரியாது…!! என்ன தெரியுமா…? அவரைப் பற்றிய சீக்ரெட் ஒன்றை சொன்ன ஆர்யா…!!

General News

அட்லீ இயக்கிய ராஜா ராணி என்ற சூப்பர் ஹிட் படத்தின் மூலம் அழகிய ஜோடியாக வலம் வந்தவர்கள் ஆர்யா-நயன்தாரா. இப்படத்தில் இருவரின் கெமிஸ்ட்ரி ரசிகர்களால் பெருமளவு கொண்டாடப்பட்டது. இப்படத்தை தொடர்ந்து பாஸ்கர் தி ராஸ்கல் என்ற படத்திலும் ஒன்றாக இணைந்து நடித்தார்கள். அதன்பின் இன்னும் இணைந்து நடிக்கவி ல் லை.

தற்போது நயன்தாரா ஷாருக்கானுடன் இணைந்து நடிக்கும் ஜவான் பட படப்பிடிப்பில் படு பிஸியாக இருக்க ஆர்யா நடிப்பில் அண்மையில் காதர் பாட்சா என்கிற முத்துராமலிங்கம் என்ற படம் வெளியாகி இருந்தது. இப்பட புரொமோஷன் நிகழ்ச்சிகளில் ஒன்றில் ஆர்யா பேசும் போது, எனக்கு நயன்தாராவுடன் லாங் டிரைவ் செல்ல வேண்டும் என்பதுதான் ஆசை.

ஆனால் என்ன அவருடன் லாங் டிரைவ் போகும் போது நாம் தான் கார் ஓட்ட வேண்டும். ஏனென்றால் நயன்தாராவுக்கு கார் ஓட்டத் தெரியாது என கூறியுள்ளார். என்னது பல படங் களில் கார் ஓட்டுவது போல் காட்சிகள் நடித்த நயன்தாராவிற்கு சுத்தமாக கார் ஓட்ட தெரியாதா என ரசிகர்கள் கொஞ்சம் ஷா க் ஆகியுள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *