மகாலட்சுமி ரவீந்தர் ஜோடியைத் தொடர்ந்து தி டீ ரெ ன திருமணம் செய்து கொண்ட அடுத்த ஜோடி…!! சஸ்பென்ஸ் ஆக திருமணத்தை முடித்த ராஜா ராணி 2 பிரபலம்… யார் தெரியுமா…?

Image News

க டந்த சில தினங்களாக இணையத்தை ஒரு கலக்கு கலக்கிக் கொண்டிருக்கும் ஜோடி என்றால் அது மகாலட்சுமி மற்றும் ரவீந்தர் ஜோடி தான். பிரபல தயாரிப்பாளரான ரவீந்தர், சீரியல் நடிகை மகாலட்சுமியை திருமணம் செய்து கொண்டார். அவர்களே எதிர்பார்க்காத அளவுக்கு அவர்களின் இந்த திருமணம் உலகம் முழுக்க ட்ரெண்டாகி விட்டது. அதுமட்டுமின்றி இவர்களது திருமணம் இணையத்தில் இன்று வரை பேசு பொருளாக மாறியுள்ளது. இந்நிலையில் ரவீந்தர், மகாலட்சுமி திருமண நாளன்று விஜய் டிவியின் இரண்டு பிரபலங்களுக்கும் திருமணம் நடைபெற்றது.

ஒன்று குக் வித் கோ மாளி நிகழ்ச்சி மூலம் புகழ் பெற்ற தற்போது நடிகராக இருக்கும் புகழுக்கு அவரது காதலி பென்ஸி உடன் திருமணம் நடைபெற்றது. இதைத்தொடர்ந்து விஜய் டிவியின் பிரபல தொடரான ராஜா ராணி 2 தொடரில் நடித்து வரும் பிரபலத்திற்கு திருமணம் மு டிந்துள்ளது. தற்போது ராஜா ராணி 2 தொடர் மிகவும் வி றுவி றுப்பான கதைக் களத்துடன் சென்று கொண்டிருக்கிறது. அர்ச்சனா கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வந்த விஜே அர்ச்சனா சில காரணங்களால் சீ ரியலை விட்டு வெளியேறி உள்ளார்.

இதனால் விஜே அர்ச்சனாவுக்கும், பாரதி கண்ணம்மா தொடரில் பாரதியாக நடித்து வரும் அருணுக்கும் விரைவில் திருமணம் என சில நாட்களுக்கு முன் கூறப்பட்டது. ஆனால் ராஜா ராணி 2 தொடரில் அர்ச்சனாவின் கணவர் செந்தில் கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வரும் பாலாஜி தியாகராஜன். இத்தொடரில் அர்ச்சனா உடன் அ டி க்க டி ச ண் டை போடும் எ தார்த்தமான கணவனாக நடித்திருப்பார்.

இவர் ஷார்ட் பிலிம், யூடியூபில் வெப் சீரிஸ் என சில தொடர்களிலும் நடித்துள்ளார். இந்நிலையில் பாலாஜி தியாகராஜனுக்கு தி டீ ரென திருமணம் நடந்துள்ளது. இந்தத் திருமணத்தில் ராஜா ராணி 2 தொடரில் உள்ள பல  பிரபலங்கள் கலந்து கொண்டு மணமக்களை வாழ்த்துகின்றனர். தற்போது இந்த புதிய திருமண ஜோடிக்கு ரசிகர்களும் தங்களது வாழ்த்துக்களை கூறி வருகின்றனர். மேலும் இவர்களது திருமண பு கைப்படங்கள் இ ணையத்தில் ட் ரெண்ட் ஆகி வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *