க ண் ணீர் விட்டு க த றும் குக் வித் கோ மா ளி பிரபலங்கள்...! சீசன் 4 பைனலில் என்ன நடந்தது தெரியுமா...? இதோ வீடியோ...!!

க ண் ணீர் விட்டு க த றும் குக் வித் கோ மா ளி பிரபலங்கள்…! சீசன் 4 பைனலில் என்ன நடந்தது தெரியுமா…? இதோ வீடியோ…!!

Cook with Comali videos

விஜய் டிவியின் குக் வித் கோ மா ளி 4வது சீசன் இந்த வாரத்தோடு முடிவுக்கு வருகிறது. சின்னத்திரை ரசிகர்களை மட்டும் அல்லாமல் உலகம் முழுவதும் உள்ள பலரையும் அதிகம் க வர்ந்த ஷோவாக இருந்து வரும் குக் வித் கோ மா ளி சீசன் 4 இ று தி நாளை எட்டிய நிலையில் அதில் பலரும் க ண் ணீர் விட்டு க த றி இருக்கின்றனர். தற்போது பைனலின் ப்ரொமோ வீடியோவை விஜய் டிவி வெளியிட்டு இருக்கிறது.

அதில் பலரும் தங்களுக்கு குக் வித் கோ மா ளி மூலமாக கிடைத்த புகழ் பற்றி பேசி க ண் ணீர் விட்டு இருக்கின்றனர். ஷிவாங்கி, மோனிஷா போன்றவர்கள் மட்டுமின்றி நடுவராக இருக்கும் செஃப் தாமுவும் க ண்ணீர் விட்டு அ ழு தி ருக்கிறார்.

அவர் கடந்த சீசன் பைனல் நாளிலும் கூட இப்படி க ண் ணீர் விட்டு அ ழு தது ரசிகர்கள் பலருக்கும் நிச்சயம் நினைவில் இருக்கும். தன்னை இங்கு இருக்கும் எல்லோரும் ‘அப்பா.. அப்பா..’ என அழைப்பது பற்றி நெகிழ்ச்சியாக பேசி க த றி அ ழு தி ருக்கிறார்.

ப்ரோமோ இதோ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *