யார் சூப்பர் ஸ்டார்...? ரஜினியா விஜய்யா...!! ச ர் ச் சைக்கு தளபதியே கூறிய பதில்...!! பதிலைக் கேட்டு ஆடிப்போன ரசிகர்கள்...!!

யார் சூப்பர் ஸ்டார்…? ரஜினியா விஜய்யா…!! ச ர் ச் சைக்கு தளபதியே கூறிய பதில்…!! பதிலைக் கேட்டு ஆடிப்போன ரசிகர்கள்…!!

General News

கடந்த சில ஆண்டுகளாகவே தளபதி விஜய் தான் அடுத்த சூப்பர் ஸ்டார் என்று பலரால் பேசப்பட்டு வந்தது. மேலும் சமீப காலாமாக தற்போதைய தமிழ் சினிமாவின் சூப்பர் ஸ்டார் விஜய் தான், ரஜினி கிடையாது என்பது போல் பேசத் துவங்கி விட்டனர். அண்மையில் நடந்த ஜெயிலர் இசை வெளியிட்டு விழாவில் கூட ‘சூப்பர் ஸ்டார் பட்டம் என்றைக்குமே தொ ல் லை தான்’ என ரஜினிகாந்த் கூறியிருந்தார்.

சூப்பர் ஸ்டார் யார் என்ற வி வா தம் தொடர்ந்து கொண்டே வரும் நிலையில், இது குறித்து தளபதி விஜய் பேசியுள்ள சில விஷயங்கள் தற்போது விஜய் ரசிகர்களால் வை ர ல் செய்யப்பட்டு வருகிறது. விஜய் தொலைக்காட்சியில் ஒரு முறை விஜய்க்கு விருது வழங்கப்பட்டது. அப்போது, தொகுப்பாளினி டி டி ‘உங்களுக்கு தளபதி விஜய்யாக இருக்க பிடித்திருக்கிறதா அல்லது அடுத்த சூப்பர் ஸ்டாராக இருக்க பிடித்திருக்கிறதா’ என்று கேள்வி ஒன்றை எழுப்பினார்.

இதற்கு பதிலளித்த விஜய் ‘நான் என்றும் பழசை ம ற க்க மாட்டேன். எனக்கு முதன் முதலில் மக்கள் கொடுத்த பட்டம் தளபதி. அதனால் அதிலிருந்து நான் போக மா ட்டேன்’ என கூறினார். பின் ரசிகர்களுடன் ஏற்பட்ட லைவ் கலந்துரையாடலில் இது குறித்து பேசிய விஜய் ‘என்றும் ஒரே ஒரு சூப்பர் ஸ்டார் தான், அவர் தலைவர் மட்டும் தான்’ எனக் கூறினார். இதன்பின் தொலைக்காட்சி நேரலையில் இதைப் பற்றி கேள்வி எழுந்த போது ‘என்னை அடுத்த சூப்பர் ஸ்டார் என்று சொல்லும் போது மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறது.

எந்த துறையிலும் ஒருவர் என்ட்ரியாகும் போது, அந்த துறையில் அவர் நம்பர் 1 ஆக வேண்டும் என்று தான் நினைப்பார்கள்.  அது இயல்பு தான். ஆனால், என்றைக்குமே சூப்பர் ஸ்டார் என்றால் அது ரஜினி மட்டும் தான்’ எனக் கூறியிருக்கிறார். இப்படி பல இடங்களில் ரஜினிகாந்த் தான் என்றுமே சூப்பர் ஸ்டார் என விஜய் குறிப்பிட்டுள்ளதை ரசிகர்கள் தற்போது இணையத்தில் வை ர லா க்கி வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *