டிரான்ஸ்பரண்ட் சேலையில் மனதை ம யக்கும் போஸ்…!! இணையத்தில் வை ர லாகும் சீ ரியல் நடிகை மகாலட்சுமியின் லேட்டஸ்ட் போட்டோஸ்…

General News Image News

சின்னத்திரையில் தொகுப்பாளினியாக தனது திரைப்பயணத்தை ஆரம்பித்து தற்போது சீரியல் நடிகையாக பிரபலமானவர் நடிகை மகாலட்சுமி. இவருக்கு ஏற்கனவே திருமணமாகி ஒரு மகன் இருக்கும் நிலையில் கருத்து வே றுபா டு காரணமாக அவரை வி வா கர த் து செய்து பி ரி ந் தார். அதன் பிறகு மகனுடன் வாழ்ந்து வந்த மகாலட்சுமி இடையில் சீரியல் நடிகர்  ஈஸ்வருடன் காதலில் இருந்து ச ர் ச் சை யில் சி க் கி னார். ஈஸ்வரின் மனைவி பி ர ச் ச னை செய்ததால் அவரை விட்டு பி ரி ந்து வாழ்ந்து வந்தார் மகாலட்சுமி.

அதன் பின் பிரபல தயாரிப்பாளரான ரவீந்தர் சந்திரசேகரை இரண்டு ஆண்டுகளாக ரகசியமாக காதலித்து அதன்பிறகு திடீரென கடந்த ஆண்டு திருமணம் செய்து கொண்டார். யாரும் எ தி ர்பார்க்காத அளவிற்கு மகாலட்சுமி – ரவீந்தர் திருமணம் பெரியளவில் பேசப்பட்டது. அப்படி பேசப்பட்ட விமர்சனங்களை காதில் போடாமல் சந்தோஷமாக வாழ்ந்தும், பல பு கைப்படங்களை பகிர்ந்தும் வருகிறார்.

சீ ரியலில் தொடர்ந்து நடித்து வரும் மகாலட்சுமி இன்ஸ்டாகிராமில் விளம்பரத்திற்காக பு கைப்படங்கள் வீடியோக்களை பகிர்ந்தும் வருகிறார். தற்போது டிரான்ஸ்பரண்ட் சேலையில் ரசிகர்களை வியக்க வைக்கும் போஸில் பு கை ப்படத்தை பகிர்ந்துள்ளார். மேலும், ஒல்லியாக இருப்பதை பார்த்ததும் ரசிகர்கள் ஹார்ட்டின் விட்டும் வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *