வாலி அஜித் போல் உடல் எடையைக் குறைத்த அஜித்...!! பு கைப்படத்தை பார்த்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க...!!

வாலி அஜித் போல் உடல் எடையைக் குறைத்த அஜித்…!! பு கைப்படத்தை பார்த்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க…!!

General News Image News

தமிழ் திரையுலகில் பிரபலமான நட்சத்திரங்களில் ஒருவராக திகழ்பவர் நடிகர் அஜித். இவர் நடிப்பில் கடைசியாக வெளிவந்த துணிவு திரைப்படம் வசூலில் புதிய சாதனை படைத்தது. துணிவு படத்தை தொடர்ந்து அஜித் நடிக்கவுள்ள அடுத்த திரைப்படம் விடாமுயற்சி. மகிழ் திருமேனி இயக்கும் இப்படத்தை லைக்கா நிறுவனம் தயாரிக்கிறது.

இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு இந்த மாதத்தில் துவங்கும் என திரைப்படக் குழுவினர் தகவல் தெரிவிக்கின்றனர். அனிருத் இசையமைக்கும் இப்படத்தில் திரிஷா, அர்ஜுன், தமன்னா உள்ளிட்ட நட்சத்திரங்கள் நடிப்பதாக தகவல் கூறப்படுகிறது. ஆனால் இது குறித்து இன்னும் எந்த ஒரு அறிவிப்பும் வெளிவரவி ல் லை.

நடிகர் அஜித் உடல் எடை கூடி இருந்ததை நாம் அறிவோம். இந்நிலையில், அனைவருக்கும் ஷா க் கொடுக்கும் விதமாக உடல் எடையை கு றைத்து வாலி படத்தில் வரும் அஜித் போல் மாறியுள்ளார். இந்த பு கைப்படம் தற்போது சமூக வலைத்தளத்தில் வை ர லா கி வருகிறது. இதோ அந்த பு கைப்படம்..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *