திருமணமாகி ஒரு வருடமாகியும் கொஞ்சம் கூட கு றையாத ரொமான்ஸ்!! கணவருடன் நெருக்கமாக இருக்கும் பு கைப்படத்தை வெளியிட்ட நடிகை மகாலட்சுமி…!!

General News

சின்னத்திரையில் தொகுப்பாளினியாக தனது திரை வாழ்க்கையை ஆரம்பித்து தற்போது சீரியல் நடிகையாக பிரபலமானவர் நடிகை மகாலட்சுமி. இவருக்கு ஏற்கனவே திருமணமாகி ஒரு மகன் இருக்கும் நிலையில் இருவருக்கும் இடையில் ஏற்பட்ட கருத்து வே றுபாடு காரணமாக அவரை வி வா கர த் து செய்து பிரிந்து வாழ்ந்து வந்தார்.

மகனுடன் வாழ்ந்து வந்த மகாலட்சுமி இடையில் சீரியல் நடிகை ஈஸ்வருடன் காதலில் இருந்து ச ர் ச் சையில் சி க் கி னார். ஈஸ்வரின் மனைவி விஷயம் தெரிந்து பி ர ச்ச னை செய்ததால் அவரை விட்டு பி  ரிந்து வாழ்ந்து வந்தார் மகாலட்சுமி.

அதன் பின் பிரபல தயாரிப்பாளரான ரவீந்தர் சந்திரசேகரை இரு ஆண்டுகளாக ரகசியமாக காதல் செய்து கடந்த ஆண்டு திருமணம் செய்து கொண்டார். யாரும் எ தி ர்பார்க்காத வகையில் மகாலட்சுமி – ரவீந்தர் திருமணம் பெரியளவில் பேசப்பட்டது.

விமர்சனங்களை காதில் போட்டுக் கொள்ளாமல் சந்தோஷமாக வாழ்ந்து வரும் இவர்கள் பு கைப்படங்களை பகிர்ந்தும் வருகிறார். கிட்டத்தட்ட திருமணமாகி ஒரு வருடம் ஆகும் நிலையில், கணவருடன் ரொமான்ஸ் செய்து நெருக்கமாக எடுத்த பு கைப்படத்தை தற்போது வெளியிட்டுள்ளனர் நடிகை மகாலட்சுமி – ரவீந்தர் தம்பதியினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *