57 வயது பிரபல முன்னணி நடிகரை திருமணம் செய்து கொண்ட 26 வயது நடிகை..!! அவருக்கு இது 5வது திருமணமாமே..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? புகைப்படத்தைப் பார்த்து ஷாக்கான ரசிகர்கள்..!!

57 வயது பிரபல முன்னணி நடிகரை திருமணம் செய்து கொண்ட 26 வயது நடிகை..!! அவருக்கு இது 5வது திருமணமாமே..!! அந்த நடிகை யார் தெரியுமா..?? புகைப்படத்தைப் பார்த்து ஷாக்கான ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

சினிமா பிரபலங்களின் திருமண வாழ்க்கை பற்றி பெரியளவில் பேசப்பட்டு வரும். அதே சமயம் தம்பதியினரின் ஜோடி பற்றி வித்யாசம் தெரிந்தால் அது ச ர்ச்சையில் முடியும். அந்த வகையில் அமெரிக்க நடிகர் ஒருவர் தன்னைவிட 31 வயது குறைந்த நடிகையை 5வது முறையாக திருமணம் செய்தது ஹாலிவுட் வட்டாரத்தி அ தி ர்ச்சியை கி ளப்புயுள்ளது.

26 வயதுடைய ரிக்கோ சிபாடா என்ற நடிகை ஹாலிவுட்டில் கோஸ்ட் ரைடர், த க்ரூட்ஸ், த ராக், லார்ட் ஆப் வார் போன்ற படங்களில் நடித்துள்ள நிகோலஸ் கேஜ் என்பவரை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்ட ச ம்பவம் ப ர ப ரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *