அதிகரிக்கும் க வ ர்ச்சியில் ரச்சிதா மகாலட்சுமி...!! என்ன தி டீரென்று இப்படி மா றி விட்டார்...!! வாயைப் பிளந்த ரசிகர்கள்...!!

அதிகரிக்கும் க வ ர்ச்சியில் ரச்சிதா மகாலட்சுமி…!! என்ன தி டீரென்று இப்படி மா றி விட்டார்…!! வாயைப் பிளந்த ரசிகர்கள்…!!

General News

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பான பிரபல சீரியல்களில் ஒன்று தான் சரவணன் மீனாட்சி. இந்த சீரியலில் மீனாட்சி என்ற கதாபாத்திரத்தில் மீனாட்சி கதாபாத்திரத்தில் ரச்சிதா மகாலட்சுமி நடித்து பட்டிதொட்டி எங்கும் பிரபலம் ஆனார். இதையடுத்து இவர் உலக நாயகன் கமல் ஹாசன் தொகுத்து வழங்கும் பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டார்.

அங்கு அவர் மீது பல விமர்சனங்கள் எழுந்தாலும் கூட இ று தி சுற்று வரை முன்னேறினார்.  சமீப காலமாக சமூக வலைத்தளங்களில் ஆக்ட்டிவாக இருக்கும் ரச்சிதா மகாலட்சுமி விதவிதமான உடையில் எடுக்கும் பு கைப்படங்களை இன்ஸ்டாவில் பகிர்வதை வழக்கமாக வைத்துள்ளார். தற்போது ரச்சிதா மகாலட்சுமி கவர்ச்சியான உடையில் போட்டோஷூட் எடுத்து பகிர்ந்துள்ளார்.

இதோ பாருங்க…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *