நம்ம ஷிவாங்கியா இது...? ஷிவாங்கி வெளியிட்ட பு கைப்படத்தைப் பார்த்து ஷா க் ஆன ரசிகர்கள்…!!

நம்ம ஷிவாங்கியா இது…? ஷிவாங்கி வெளியிட்ட பு கைப்படத்தைப் பார்த்து ஷா க் ஆன ரசிகர்கள்…!!

General News Image News

பிரபல தமிழ் தொலைக்காட்சியான விஜய் தொலைக்காட்சி குக் வித் கோ மா ளி என்ற ரியாலிட்டி ஷோவை  தொகுத்து வழங்கியது. அறிமுகமானநிகழ்ச்சி தொடங்கிய சில நாட்களுக்குப் பிறகு, கலந்து கொண்டவர்களின்  சமையல் திறமையை வெளிப்படுத்திய CWC சீசன் 1, பொதுமக்களால் அன்புடன் வரவேற்கப்பட்டது. போட்டியாளர்களின் குறும்புத்தனங்கள் மற்றும் நகைச்சுவையான அணுகுமுறைகள் இந்த நிகழ்ச்சியின் வெற்றிக்கு முக்கியக் காரணம் என்பதை யாரும் ம றுக்க முடியாது.

சீசன் 1 இன் வெற்றியைத் தொடர்ந்து, வெற்றிகரமான சீசன் 2வை தொடங்கியது. அதைத் தொடர்ந்து, இந்த நிகழ்ச்சியின் மூன்றாவது மற்றும் 4வது சீசன் தொடர்ந்து வெற்றியுடன் நிறைவடைந்தது. இந்த நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டதன் மூலம் போட்டியாளர்கள் பலர் இன்று தமிழ் மக்கள் மத்தியில் அபரிமிதமான வரவேற்பை பெற்றுள்ளனர். அந்த வகையில் இந்த நிகழ்ச்சியின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானார் ஷிவாங்கி.

இந்த நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்வதற்கு முன் விஜய்டிவியில் ஒளிபரப்பான சூப்பர் சிங்கர் நிகழ்ச்சியில் பாடகராக கலந்து கொண்டு இருந்தாலும், குக் வித் கோமாளியில் அறிமுகமாகி, பலரையும் சிரிக்க வைத்தவர். அனைவரையும் மீண்டும் குழந்தைகளாக உணர வைத்தார். சீசன் 2வில் அஸ்வினுடன் இவர் செய்த சின்ன சின்ன காட்சிகள் கூட மக்களின் வரவேற்பை பெற்றது.

ஷிவாங்கியும், அஸ்வினும் இந்த நிகழ்ச்சியில் நடிகைகளாகவும், காதலர்களாகவும் இருந்தாலும், இருவரும் நிகழ்ச்சியில் வரும்போது அனைவரும் அசந்து போவது வழக்கம். நிறைய பேர் சீரியல் நோ யால் பா தி க்கப்பட்டாலும் கூட, இந்த பொழுதுபோக்கு நிகழ்ச்சியைப் பார்ப்பதற்காக டிவி முன் தவம் செய்திருக்கிறார்கள். இது ஒரு உணவு சம்மந்தப்பட்ட நிகழ்ச்சியாக இருந்தாலும் கூட குழந்தைகள் முதல் வயதானவர்கள் வரை விரும்புகின்றனர். இது ஸ்ட்ரெஸ் பஸ்டர் மற்றும் பொழுதுபோக்கு நிகழ்ச்சியாகும்.

கோ மா ளிகள் தங்களுக்குப் பிடித்த கார்ட்டூன் கதாபாத்திரங்களைப் போல ஆடை அணியத் வருவதால், அனைத்து ரசிகர்களும் மகிழ்ச்சியுடன் ரசித்து கொண்டுள்ளனர். ஷிவாங்கி சிவகார்த்திகேயன் நடிப்பில் வெளியான டான் படத்தில் அறிமுகமானார். சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக இருப்பதுடன், அவர் எப்போதாவது போட்டோ ஷூட்களை செய்து பு கைப்படங்களை வெளியிடுகிறார். இவர் சமீபத்தில்  போட்டோஷூட் ஒன்றை வெளியிட்டார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *