சற்றுமுன் பிரபல முன்னணி ராகவா லாரன்ஸ் பட இயக்குனர் தி டீர் ம ர ணம்..!! சாலை வி ப த்தில் சி க்கி சி கி ச்சை ப ல னின்றி உயிரிழந்தார்..!! அவர் யாருன்னு நீங்களே பாருங்க..!!

சற்றுமுன் பிரபல முன்னணி ராகவா லாரன்ஸ் பட இயக்குனர் தி டீர் ம ர ணம்..!! சாலை வி ப த்தில் சி க்கி சி கி ச்சை ப ல னின்றி உயிரிழந்தார்..!! அவர் யாருன்னு நீங்களே பாருங்க..!!

Cinema News Image News

நடிகர் ராகவா லாரன்சை அற்புதம் படத்தின் மூலம் கதாநாயகனாக அறிமுகப்படுத்திய இயக்குநர் அற்புதன் காலமானார். அவருக்கு வயது 52. நடிகராக வேண்டும் என ராகவா லாரன்ஸ் விரும்பியதை அறிந்த இயக்குநர் அற்புதன், 2002ம் ஆண்டு அற்புதம் என்ற படத்தில் அவரை நடிகராக அறிமுகப்படுத்தினார்.

அந்த படம் ராகவா லாரன்ஸுக்கு நல்ல வரவேற்பை கொடுத்தது. ஆனால், அதன் பிறகு அவர் நடிப்பில் வெளியான சில படங்கள் கை கொடுக்கவில்லை. அதன்பின் பேய் படங்களை காமெடியாக்கி நடனத்தின் மூலம் அனைவரையும் கவர்ந்து ஹிட் கொடுக்க ஆரம்பித்தார்.இந்நிலையில் நடிகர் ராகவா லாரன்சை அற்புதம் படத்தின் மூலம் கதாநாயகனாக அறிமுகப்படுத்திய இயக்குநர் அற்புதல் காலமானார்.

மனதோடு மழைக்காலம், செப்பவே சிறுகாளி ஆகிய படங்களையும் அற்புதன் இயக்கியுள்ளார். அவருக்கு வயது 52. சாலை விபத்தில் கா ய ம டை ந்து சென்னையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் சி கி ச்சை பெற்றுவந்த நிலையில் உ யி ரி ழ ந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *