என்னது நடிகர் ஜெயராமின் மகன் காளிதாசுக்கு நிச்சயதார்த்தம் முடிந்து விட்டதா..!! மணப்பெண் யார் தெரியுமா..?? பார்க்கவே ஹீரோயின் போல இருக்காரே..!!

என்னது நடிகர் ஜெயராமின் மகன் காளிதாசுக்கு நிச்சயதார்த்தம் முடிந்து விட்டதா..!! மணப்பெண் யார் தெரியுமா..?? பார்க்கவே ஹீரோயின் போல இருக்காரே..!!

Cinema News Image News

காளிதாஸ் ஜெயராம் ஒரு இந்திய நடிகர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக மலையாளம் மற்றும் தமிழ் படங்களில் தோன்றுகிறார். திரைப்பட நடிகர்களான ஜெயராம் மற்றும் பார்வதியின் மகனான காளிதாஸ் தனது ஏழு வயதில் கொச்சு கொச்சு சந்தோஷங்கள் என்ற மலையாளத் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார். பின்னர் அவர் என் வீடு அப்புவிண்டேயும் படத்தில் நடித்தார்.

அது அவருக்கு சிறந்த குழந்தை நடிகருக்கான தேசிய விருதை வென்றது. 2016 ஆம் ஆண்டில், மீன் குழம்பும் மண் பானையும்  மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானார், மேலும் பூமரம் மூலம் மலையாளத்திற்கு திரும்பினார், அப்ரிட் ஷைன் எழுதி, இணைத் தயாரித்து இயக்கினார். இவர் கடந்த 1992ம் ஆண்டு பார்வதி என்பவரை திருமணம் செய்துகொண்டார்.

இவர்களுக்கு காளிதாஸ் மற்றும் மாளவிகா என ஒரு மகன், மகள் உள்ளனர். காளிதாஸும் தமிழ் மற்றும் மலையாளத்தில் படங்கள் நடித்து வருகிறார். இவர் பிரபல மாடல் அழகி தாரிணி காளிங்கராயர் என்பவரை காதலிப்பதாக இதற்கு முன் அறிவித்துவிட்டார். இந்த நிலையில் காளிதாஸ்-தாரிணி திருமண நிச்சயதார்த்தம் பல பிரபலங்கள் கலந்துகொள்ள பிரம்மாண்டமாக நடந்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *