பிரபல முன்னணி நடிகர் சத்யராஜின் மகனான சிபிராஜின் மனைவியை பார்த்துள்ளீர்களா..?? இவருக்கு இவ்வளவு அழகிய மனைவியா..!! வெளியான அரிய குடும்ப புகைப்படம்..!!

பிரபல முன்னணி நடிகர் சத்யராஜின் மகனான சிபிராஜின் மனைவியை பார்த்துள்ளீர்களா..?? இவருக்கு இவ்வளவு அழகிய மனைவியா..!! வெளியான அரிய குடும்ப புகைப்படம்..!!

Cinema News Image News

சிபிராஜ் தமிழ்த் திரைப்பட நடிகர். இவர் நடிகர் சத்யராஜின் மகன். இவர் லீ என்ற படத்தில் கதாநாயகனாக நடித்திருக்கிறார். அதை விட வேறு சில படங்களில் தந்தை சத்யராஜுடன் இணைந்து நடித்திருக்கிறார். 2003 ஆம் ஆண்டின் தொடக்கத்தில், ரஞ்சித் இயக்கிய நந்தனம் (2003) என்ற மலையாளத் திரைப்படத்தின் தமிழ் ரீமேக்கான ஸ்வாமி மூலம் சிபி தனது நடிகராக அறிமுகமானார்.

இருப்பினும், ப்ரீ-புரொடக்‌ஷன் வேலைகளை தொடங்கிய போதிலும், படம் பின்னர் கைவிடப்பட்டது. சிபி 2003 ஆம் ஆண்டு வெளியான ஸ்டூடன்ட் நம்பர் 1 திரைப்படத்தின் மூலம் தனது நடிப்பு வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். அது பாக்ஸ் ஆபிஸில் தோல்வி அடைந்தது. அவரது அடுத்த நான்கு படங்களில், ஜோர் (2004), மண்ணின் மைந்தன் (2005),

வெற்றிவேல் சக்திவேல் (2005) மற்றும் கோவை பிரதர்ஸ் (2006), அவர் தனது தந்தை சத்யராஜுடன் நடித்தார், அவர் சிபியின் பின்வரும் படமான லீ (2007) படத்தையும் தயாரித்தார். பிரபு சாலமன் மூலம், அவர் ஒரு கால்பந்து வீரராக நடித்தார். உ.அன்பரசன் இயக்கிய ஆக்‌ஷன் க்ரைம் த்ரில்லர் வால்டரில் சிபிராஜ் போலீஸ்காரராக நடித்தார். பின்னர், பிரதீப் கிருஷ்ணமூர்த்தி இயக்கிய கபடதாரி படத்தில் நடித்தார்.

சமீபத்தில் வெளியான இவரது மாயோன் திரைப்படம் ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. 14 செப்டம்பர் 2008 அன்று, சென்னையில் உள்ள ஒரு தகவல் தொழில்நுட்ப நிறுவனத்தில் பணிபுரியும் பொறியாளரான ரேவதி என்ற பெண்ணை சிபி மணந்தார். இருவரும் திருமணத்திற்கு முன் பதின்மூன்று வருடங்கள் உறவில் இருந்தனர்.இவர்களுக்கு இரண்டு மகன்களும் உள்ளார்கள். சிபி சத்யராஜ் ஒரு திருமண நாளன்று மனைவி, மகன்களுடன் எடுத்த புகைப்படத்தை போட்டிருந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *