ப்ளாக் பஸ்டர் ஹிட் படமான லவ் டுடே படத்திற்கு பின் ஒரு வெற்றி இயக்குனருடன் சேர்ந்து ஹீரோவாக நடிக்கும் நடிகர் பிரதீப் ரங்கநாதன்..!! அதுவும் எப்படிப்பட்ட படம் தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

ப்ளாக் பஸ்டர் ஹிட் படமான லவ் டுடே படத்திற்கு பின் ஒரு வெற்றி இயக்குனருடன் சேர்ந்து ஹீரோவாக நடிக்கும் நடிகர் பிரதீப் ரங்கநாதன்..!! அதுவும் எப்படிப்பட்ட படம் தெரியுமா..?? தெரிந்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

பிரதீப் ரங்கநாதன் ஒரு இந்திய திரைப்பட இயக்குனர் மற்றும் சென்னையைச் சேர்ந்த நடிகர் ஆவார், இவர் முக்கியமாக தமிழ் சினிமாவில் பணியாற்றுகிறார். கோமாளி மற்றும் லவ் டுடே ஆகிய படங்களை இயக்கியதற்காக அறியப்பட்டவர். அவர் லவ் டுடே மூலம் முன்னணி நடிகராக அறிமுகமானார். அவர் 5 லட்சம் சந்தாதாரர்களைக் கொண்ட யூடியூப் சேனலையும் நடத்தி வருகிறார்.

வாட்ஸ்அப் காதல் உட்பட பல குறும்படங்களைத் தயாரிப்பதன் மூலம் அவர் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். மேலும் அவர் நடிப்பு, எடிட்டிங் மற்றும் இயக்கம் என பல பணிகளைச் செய்து வந்தார். அவரது சில குறும்படங்களைப் பார்த்து ஈர்க்கப்பட்ட ஜெயம் ரவி மற்றும் வேல்ஸ் இன்டர்நேஷனல் ஆகியோரிடமிருந்து அவர் தனது முதல் திரைப்பட இயக்குனராக அறிமுக வாய்ப்பைப் பெற்றார்.

அவர் 2019 ஆம் ஆண்டில் ஜெயம் ரவி மற்றும் காஜல் அகர்வால் நடித்த கோமாளி மூலம் இயக்குனராக அறிமுகமானார். மேலும் படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் வணிக ரீதியாக வெற்றி பெற்றது. பிரதீப் ரங்கநாதனும் இறுதியில் கோமாளியின் க்ளைமாக்ஸ் பகுதியின் போது ஒரு சிறப்பு தோற்றத்தில் தோன்றினார். அடுத்ததாக இவர் இயக்கி இவரே நடித்த லவ் டுடே அவரது குறும்படமான App(a) lockஐ அடிப்படையாகக் கொண்டது மற்றும் தமிழ்நாட்டில் ஒரு சிறிய பட்ஜெட்டில் வெளியிடப்பட்டது.

ஆனால் கலெக்ஷனை குவித்தது. விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் தான் பிரதீப் ரங்கநாதன் நடிக்கவுள்ளார் என ஏற்கனவே தகவல் வெளியானது. இந்நிலையில் தற்போது வெளிவந்துள்ள தகவலின்படி, இப்படத்திற்கு அனிருத் இசையமைக்கப் போகிறார் எனதகவல் வெளிவந்துள்ளது . மேலும் மிஸ்கின் மற்றும் எஸ்.ஜே. சூர்யா இருவரும் இப்படத்தில் இணைந்துள்ளார்களாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *