இயக்குனர் மற்றும் நடிகருமான சேரன் வீட்டில் நிகழ்ந்த தி டீர் ம ர ண ம்!! இ ர ங்கல் தெரிவிக்கும் திரைபிரபலங்கள்...!! ஆறுதல் கூறும் ரசிகர்கள்...!!

இயக்குனர் மற்றும் நடிகருமான சேரன் வீட்டில் நிகழ்ந்த தி டீர் ம ர ண ம்!! இ ர ங்கல் தெரிவிக்கும் திரைபிரபலங்கள்…!! ஆறுதல் கூறும் ரசிகர்கள்…!!

Death News

கடந்த 1997-ம் ஆண்டு வெளிவந்த பாரதி கண்ணம்மா என்ற படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் இயக்குனராக அறிமுகமானவர் தான் சேரன். வெற்றிக் கொடி கட்டு, பாண்டவர் பூமி, ஆட்டோகிராஃப், தவமாய் தவமிருந்து உள்ளிட்ட படங்களை இயக்கியுள்ளார். மேலும் பல படங்களில் ஹீரோவாகவும் நடித்துள்ளார். தற்போது கன்னடத்தில் கிச்சா சுதீப் நடிக்கும் புதிய படத்தை இயக்கி வருகிறார் சேரன்.

பல வெற்றி படங்களை இயக்கிய இவர், கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கிய பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியின் 3-வது சீசனில் போட்டியாளராகவும் களமிறங்கி அசத்தினார். இந்நிலையில் சேரனின் தந்தை எஸ்.பாண்டியன் கடந்த சில நாட்களாக உடல்நிலை பா தி க்கப்பட்டிருந்த நிலையில் உடல்நலக்கு றை வால் ம ர ண ம டைந்துள்ளார். இவரது தந்தை சினிமா ஆப்பரேட்டராக பணிப்புரிந்தவர்.

இவருக்கு வயது 84. இவரது இ றுதிச்ச டங்கு இன்று மாலை நடைபெறும் என தெரிவிக்கப்பட்டு உள்ளது.  ரசிகர்கள் பலரும் சேரனுக்கு சமூக வலைதளங்களில் ஆறுதல் கூறி வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *