பிக் பாஸ் வீட்டிற்குள் புதிதாக வரும் மூன்று வைல்டு கார்டு போட்டியாளர்கள்…!! யார் தெரியுமா..?

Big Boss videos

பிக் பாஸில் சீசன் 7ல் ஏற்கனவே கடந்த மூன்று வாரங்களுக்கு முன் ஐந்து போட்டியாளர்கள் வைல்டு கார்டு என்ட்ரியாக வந்தனர். அவர்களின் வருகை நிகழ்ச்சி பார்ப்பவர்களுக்கு சுவாரஸ்யமாக இருந்தாலும், வீட்டிற்கு போட்டி போட்டு வரும் போட்டியாளர்களுக்கு அ தி ர் ச் சியாக இருந்தது. அதுவும் ஒரே நாளில் ஐந்து வைல்டு கார்டு என்ட்ரி என்பதால் அனைவரும் உ றை ந்து போனார்கள்.

இந்நிலையில், பிக் பாஸ் தற்போது மீண்டும் அ தி ர் ச்சி கொடுக்கும் வகையில் ஒரு விஷயத்தை கொண்டு வந்துள்ளார். இந்த வாரம் புதிதாக மூன்று போட்டியாளர்கள் வைல்டு கார்டு என்ட்ரியில் வீட்டிற்குள் வரவுள்ளனர். ஏற்கனவே வீட்டிற்குள் இருக்கும் போ ட்டியாளர்களுக்கு மூன்று க டு மையான போட்டியை வைக்க போகிறாராம் பிக் பாஸ்.

இதில் வெற்றி பெற்றால், மூன்று புதிய போட்டியாளர்கள் வைல்டு கார்டு என்ட்ரியில் வரமாட்டார்கள். ஆனால், ஒரு வேளை வீட்டிற்குள் இருக்கும் போட்டியாளர்கள் இந்த க டு மையான போ ட்டியில் தோ ற்று விட்டால், புதிதாக மூன்று வைல்டு கார்டு நபர்கள் என்ட்ரி கொடுப்பார்கள் என அறிவித்துள்ளார். பொறுத்திருந்து பார்ப்போம் இது எங்கு போய் முடியப் போகிறது என்று.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *