சினிமா வரலாற்றில் இதுவரை எந்த நடிகரும் செய்யாத சாதனை...!! இந்தியன் 2 படத்தில் உலக நாயகன் செய்துள்ளார்.... அப்படி என்ன செய்துள்ளார் தெரியுமா...?

சினிமா வரலாற்றில் இதுவரை எந்த நடிகரும் செ ய்யா த சாதனை…!! இந்தியன் 2 படத்தில் உலக நாயகன் செய்துள்ளார்…. அப்படி என்ன செய்துள்ளார் தெரியுமா…?

Cinema News

தமிழ் சினிமாவில் பிரபல நடிகராக வலம் வருபவர் கமல்ஹாசன். இவர் உலகநாயகன் என்று அனைவராலும் அழைக்கப்படுகிறார். இவர் சிறு வயது முதல் நடித்து வருகிறார். இவர் பல படங்கள் நடித்திருக்கிறார். இவரது நடிப்பில் விக்ரம் திரைப்படம் வெளியாகி மிகப் பெரிய வெற்றியடைந்தது. அந்தப் படம் வெளியானதைத் தொடர்ந்து தற்போது இவரது நடிப்பில் இந்தியன் 2 திரைப்படம் உருவாகி வருகிறது.

பிரபல இயக்குனர் சங்கர் இயக்கி வரும் இந்த படத்தில் காஜல் அகர்வால் உட்பட பல நடிகர், நடிகைகள் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் இணைந்து நடித்து வருகின்றனர். இந்த படத்தின் படப்பிடிப்புகள் மீண்டும் வி றுவி றுப்பாக தொடங்கி நடைபெற்று வரும் நிலையில் கமல்ஹாசன் ஒரு பத்து நிமிட காட்சி ஒன்றை ஒரே ஷாட்டில் முடித்ததாக தெரிய வந்துள்ளது.

இந்த பத்து நிமிட காட்சி 14 மொழிகளில் உலகநாயகன் கமல்ஹாசன் அவர்களே பேசியிருப்பதாக தகவல் கிடைத்துள்ளது. இந்த விஷயம் திரை உலகில் மிகப் பெரிய சாதனையாக பார்க்கப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *