விஜய்டிவி ரசிகர்களுக்கு காத்திருக்கும் சூப்பர் குட் நியூஸ்…!! அப்பப்பா வே ற லெவலில் இருக்கும் போல இருக்கே… எ தி ர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்…!!

Cinema News videos

தமிழ் சின்னத்திரையில் விஜய்டிவி, ஜீ தமிழ், கலர்ஸ் தமிழ், தமிழ் சன்டிவி என்பன முன்னணியில் உள்ள தொலைக்காட்சிகளாக மக்களால் விரும்பி பார்க்கப்படுகின்றன. இதில் ஒளிபரப்பாகும் ரியாலிட்ரி ஷோக்கள் மற்றும் சீரியல்கள் என்பன ரசிகர்களைக் க வ ர் ந்தவையாகவே உள்ளன. ஒவ்வொரு சேனலும் போட்டி போட்டுக் கொண்டு மக்களுக்கு நல்ல நிகழ்ச்சிகளை வழங்கி வருகின்றன.

அதிலும் விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் நிகழ்ச்சிகள் பெரும்பாலும் கா மெடியை மையமாக வைத்து ஒளிபரப்பாக்குவதால் ஏராளமான ரசிகர்கள் விஜய் டிவியையே அதிகம் பார்த்து வருகின்றனர். டிஆர்பி ரேட்டிங்கில் சன் டிவிக்கு அடுத்தபடியாக இரண்டாம் இடத்தில் விஜய் டிவி தான் இருந்து வருகிறது. பிக் பாஸ், குக் வித் கோமாளி, கலக்கபோவது யாரு, சூப்பர் சிங்கர் என விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் நிகழ்ச்சிகளுக்கு மக்களிடையே நல்ல வரவேற்பு கிடைத்து வருகிறது.

இந்த நிலையில் ஏற்கனவே விஜய் டிவி தனியாக விஜய் மியூசிக் என்ற சேனல் நடத்தி வரும் நிலையில் தற்போது  இன்னொரு சேனல் தொடங்க இருக்கின்றனர். அந்த சேனலுக்கு ‘விஜய் டக்கர்’ என பெயர்  வைத்திருக்கின்றனர். விரைவில் அந்த சேனல் ஒளிபரப்பும் தொடங்க இருக்கிறது. அதன் ப்ரோமோ தற்போது வெளியாகி இருக்கிறது என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *