அடுத்தடுத்து நடந்த மரணங்களால் ஆடிப்போன நடிகர் கமல்ஹாசன்..!! கமல் வீட்டிலும் நடந்த ஒரு மரணம்..!! அது யார் தெரியுமா..?? அதிர்ந்துபோன திரையுலகம்..!!

அடுத்தடுத்து நடந்த மரணங்களால் ஆடிப்போன நடிகர் கமல்ஹாசன்..!! கமல் வீட்டிலும் நடந்த ஒரு மரணம்..!! அது யார் தெரியுமா..?? அதிர்ந்துபோன திரையுலகம்..!!

Cinema News Death News videos

அடுத்தடுத்து நடந்த மரணங்களால் ஆடிப்போன நடிகர் கமல்ஹாசன்..!! கமல் வீட்டிலும் நடந்த ஒரு மரணம்..!! அது யார் தெரியுமா..?? அதிர்ந்துபோன திரையுலகம்..!! எங்கள் தளத்திற்கு வருகை தந்த உங்கள் அனைவருக்கும் மனமார்ந்த நன்றிகள். எங்கள் தளம் எளிய மக்களின் வாழ்க்கை முறை, தமிழர்களின் வரலாறு, வாழ்வியல், கலை, இலக்கியம், பண்பாடு சார்ந்த பதிவுகள், அன்றாடம் நடக்கும் செய்திகள்.

உலகத்தில் நடக்கும் வினோத சடங்குகள், வினோத நிகழ்வுகள், மற்றும் உலக செய்திகள் உடனுக்குடன் பதிவிடப்படும், முடிந்த வரை உண்மை செய்திகள் மட்டுமே பதிவிடப்படும், அரசியல், விளையாட்டு, உலக நடப்பு, அறிவியல் கண்டுபிடிப்புகள், புதுமையான படைப்புகள், குறும்படம், திரை விமர்சனம், பாடல்கள், திரைப்படம் சார்ந்த பதிவுகள் இடம் பெறும்.

மேலும் பல முக்கிய செய்திகள், சிறுகதைகள், நாவல்கள், மருத்துவ குறிப்புகள், கடல் சார்ந்த பதிவுகள், தங்கம் மற்றும் வெள்ளி விலை நிலவரம், ராசி பலன், கோயில் திருவிழாக்கள் மற்றும் ஆன்மீகப் பதிவுகள் இடம்பெறும். உங்கள் ஆதரவே எங்களுக்கு துணை. நன்றி. வணக்கம். இந்த வீடியோ சம்பந்தமாக உங்களுக்கு ஏதேனும் குறை மற்றும் நிறை இருப்பின் வீடியோ ஓனரிடம் தெரிவிக்கவும். நன்றி…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *